Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

It was so funny kufundishwa demokrasia na JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Nov 18, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    JK leo hii katoa darasa la demokrasia la kutuambia kuwa lazima tukubali mawazo ya watu wengine hata kama hatuyapendi
    lakini ebu tuangalie record ya mtu anayetoa kauli hizi je does he practise what he is preaching? Yuko bungeni anatumia
    vikaragosi wake kuzuia mjadala usisomwe kwa mara ya kwanza ? maoni kuhusu mswaada yametolewa na watu wa mikoa
    mitatu tu. anatumia vikaragosi bungeni wake ku shut down watu wanaosema kuwa watanzania wote kwa maana ya mikoa yote
    inabidi ishirikishwe. anataka kujichukulia mamlaka ya umma ya kujitungia katiba yao wenyewe na kujifanya yeye ndio anajua sana
    nini kinatufaa kuendeleza nchi kuliko watanzania wenyewe. nia na madhumuni ya kuwa na katiba mpya ni pamoja na kuyaangalia upya
    madaraka ya Urais kwa maana amerundikiwa kazi nyingi kiasi kwamba inaharibu uwajibikaji sasa yeye ndio anataka awe muamuzi wa mwisho kuhusu madaraka yake mwenyewe jamani hii si sawa na mtu kuwa hakimu kwenye kesi yake mwenyewe
    .
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Kasema eti ye sio dikteta
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hata ukimuuliza HITLER au IDDI AMINI wangekwambia kama JK alivyosema.
    Angalia matendo yao na siyo maneno yao ni dikteta pekee yake ndio anaweza kujitwalia majukumu ya kutunga katiba ya nchi
    huku akidai kuwa tutawaachia wananchi wenyewe waamue wakati mambo yote yanaishia mezani mwake kwahiyo ni DIKTETA
    PEKEE NDIO ANAYEWEZA KUINGIZA MKONO WAKE KWENYE MAAMUZI YA WANANCHI AU MAONI YA WANANCHI WALIO WENGI.
     
  4. CHOMBEZA

    CHOMBEZA Senior Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enyi thumun wa bukumun kumbukeni basi hata WHITE PAPER then tuongee kwa usitaalabu au ndio mlivyo fundisha na walimu wenu mkichukia boga mchukia na majani yake nn?
     
Loading...