Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

It was along day coming

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Cyclone, Nov 20, 2011.

  1. Cyclone

    Cyclone Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi Folks,
    Kwa muda mrefu sana nimekuwa nikifutilia threads mbali mbali katika jukwaa hili, nimekuwa nikiguswa na fikra pevu na mawazo yakinifu ya members.

    Baadaya ya kuwa shahidi mnyonge kwa muda mrefu imenibidi nijitokeze hadharani na kuwa mshiriki. tuliendeleze hili gurudumu la Fikra Pevu kwa Nguvu na Kasi itakayo hitajika.

    Ni hayo tu kwa leo.
    Nimekaribia
     
  2. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu saaaaaana!!!!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu JF
     
Loading...