Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

It was a nyc x-mass

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Albedo, Dec 28, 2009.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani nadhani ilikuwa ni Christmass Njema na Wengi mtakuwa mlijumuika na Familia katika kusherehekea kumbukumbu za kuzaliwa Bwana na Mwokozi wa wengi Yesu Krsto.

    Kwa wale ambao kwa namna moja au nyingine hawakuweza kusherehekea sikukuu hii pamoja na ndugu zao nawatia moyo maana mtoto Yesu amezaliwa Sehemu zote, Magerezani, Mahospitalini nk.

    Kwa kweli Nilifurahia sana na kutafakari habari za Kuzaliwa huyu mtu aliyeitwa Emanuel ( Mungu pamoja nasi)

    "Zanena, Sikukuu
    Kengele, za Juu
    Waumini furahini
    Mukombozi mkumbusheni
    Mzawa leo Betlehem
    Mzawa leo Betlehem."


    Tutafakari Pamoja
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    it was nice men!
    niliisherehekea ''just in-doors",na niliinjoi sana

    HOSSIANA HOSSIANA HOSSIANA!
    HOSSIANA MWANA WA DAUDI
     
Loading...