Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IT Vs COMPUTER SCIENCE: WHICH IS MORE PREFERABLE IN THE MARKET PLACE?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mbelwa Germano, Jun 1, 2012.

  1. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshima Mbele!

    Kuna vijana ambao walikuwa wanafanya selection ya vyuo vikuu na kuhitaji msaada kutoka kwangu kuhusu utafauti wa IT na Computer Science interms of content and which is more preferable in the market place.

    Binafsi nimesoma shahada ya Computer Science thus the best answer kwa mtazamo wangu ni Computer Science but sipendi kuwa mislead na kunikumbuka vibaya. So, i present kwenu ili kupata maoni yetu na kuja na the best answer.
     
  2. i

    iMind JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    What matters is what you can do na siyo umesoma course gani au unavyeti gani. Afterall things keep on changing . Cha msingi waingie darasani wasome.
     
  3. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujuzi ni zaidi ya cheti.......
     
  4. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujuzi ni zaidi ya cheti.......
     
Loading...