Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IT Trainer-Mwanza,Urgent!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Katabazi, Apr 12, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1.Competent in :
    a)Basics in PC Software and Hardware trouble shooting
    b)DTP especially Micorosoft Publisher,Adobe and Corel draw
    c)Basics in website designing
    d)Office 2000-2007
    e)Basics in Networking
    f)Databases
    2.Salary:Maximum 300,000 (Take home)
    3.Free housing,water,electricty(Normal room in Mwanza town)
    Send your CV showing when you can be available.
    Contact: katabazi@hotmail.com
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    Tupe jina la institution!
    niko tayari kuja May inakuaje!??
     
  3. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    May.2010?Just send your CV and you will be replied by an instituion.
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mpwa Take home 300,000 we watania hapo na mji wenyewe ni mwanza ati nyumba,umeme,maji ni bure are u serious kweli? haya maswali yafuatayo Nyumba itakuwa wapi Igogo,Kirumba,Ilemela,Kiseke, au bwiru,Nyakato Meco?

    Jiji la mwanza ni kubwa mkuu kwa elimu ya huyo mtu atakae kupa CV hapaswi pewa hiyo at least unge mwambia 700,000 na kuendelea sawa.

    ungesema kuanzia hapo nami ninge kutumia CV faster

     
  5. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  6. m

    mulashan Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkubwa kwa kuongeza ajira Tanzania ili kupunguza umaskini. Kitu ambacho kimenichanganya ni huo mshahara wa 300,000/= ni wa wiki au mwezi. Tafadhali nieleweshe vizuri. Hizo sifa ninazo naweza kutuma hata saivi c.v yangu faster.
     
  7. k

    kero Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Sep 23, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A free advice:
    Your salary suites a vocation trained graduate, kindly go to a nearest VETA in Mwanza and ask for graduates directory from the Principal, you will be given some one who can assist in pursuing your enterprising career.
    Posting such salary while looking for a professional in high level of deliverances it is an abuse and please be advised do not do it again.
    Best of luck.
    Kero
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Heh heh wanajua watu wana njaa kwa hiyo watakubali tu
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh,
    hapo 300K kweli ni ndogo babu!, loh.
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160

    Hehe unauliza kama ni kwa wiki? Hii ndo Tanzania! Yaani skillset kuanzia graphics design hadi DB hadi Networking, matokeo $220 per month! Kazi ipo.
     
  11. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,578
    Likes Received: 1,884
    Trophy Points: 280
    Mkubbwa asante kwa tangazo walioelewa wataaply, wabongo kweli tuna matatizo mshahara wa graduate serikalini TGSD ni Tsh 322,000 gross nashangaa jamaa kasema net laki 3 plus nyumba,maji,umeme.
    Hizo job responsibilities naamini hata mwenye Diploma anaweza kuzifanya
     
  12. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    mmmh mi chichemi...... 300k unless kama ni mkazi wa mwanza tayari otherwise inakuwa ngumu anyway thnx 4 posting... well noticed
     
  13. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Belo you are absolutely right and you will be surprised and you might not trust me if I tell you that the above responsibility has been under a form four leaver and he has been doing it very well,while university graduates have been putting their certificates upfront and delivery "0".That is why I did not ask for any certificates,diplomas or degrees!I am confident everything lies on interest not papers,that is why we will interview h(im/er)
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Katabazi,

    Acha ku-abuse fani za watu!

    hapo red/underline panabakiza maswali mengi kuliko majibu - "form four leaver...doing very well"? Hicho chuo kimesajiliwa na VETA?
     
  15. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baba_Enock nisamehe kama nimekukwaza,sikuwa na maana hiyo.Kama kimesajiliwa ndio kitakupa confidence ya delivery ya waalimu?BTHW kuna mahali nimesema ni chuo?au ni mawazo yako?Belo amesema wazi kuwa hii kazi hata mtu wa diploma anaiweza nilikuwa naunga mkono,hujawahi kuona Graduate Mechanical(Automobile) Engineer anapewa engine ya gari anachemka na kwenda kwenye ref.books,kanakuja ka jamaa ka std 7 kanaichambua to the last screw na kuirudishia?Sio kila sehemu you need a professional!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...