Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IT Systems and Network Analyist required

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Lucchese DeCavalcante, May 13, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    He/SHE must be between 25--30years of age, holder of first degree or adv. Diploma in IT, have experience of 2-3 years in IT, certified in MCITP or CCNA.

    Salary range : 1.5-2m take home.

    Email me your CV. If you are interested through donpapaa@gmail.com
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,834
    Trophy Points: 280
    !??? only that kaka!??? more info pliz...
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    hiyo E-mail address ndo nanitia mashaka sana.. usikute unataka kusanya CV za watu tu hapa
     
  4. F

    FAISALSANYA Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mie napata wasiwasi juu ya kazi hiyo, naomba utoe info. za kueleweka mkuu
     
  5. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    I don't have 2-3 years, have about 6 months experience in networking field,a ccna on my way to becoming a ccnp with a BSc Eng in Computer Science and Technology....If you are serious pm me we can talk the details......curious about the email address though!
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    mh! ikotatizo hapa 6 Month na uan CCNA duh! elimu ya kibongo hii,
    kwa vyovyote hi ni NGUINI tu hakuna PRACTICAL hapa!
    ni sawa na wale wanao maliza Degree na Kuunga master hata experience ya kazi hamna!
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hebu mnaoweka nafasi za kazi muwe serious kidogo. Wengine ni jobless na wako keen kutafuta kazi kila zikitangazwa kuendana na qualification zao.
    jina na historia ya kampuni hamna,address&simu ya kampuni hamna, email yenyewe matata kwanza jina lenyewe tu, deadline ya kazi hamna,
    hamna maelezo yakutosha kuhusu duties/responsibilities za hiyo kazi.
    Uache kuchezea akili za watu ambao wanahangaika kimaisha kutafuta riziki za kila siku kumudu maisha.
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama Tanzania kuna kampuni itakayoweza kumlipa mtu wa Diploma 2M as take home, hiyo pesa ni karibia milioni tatu ukiwaka kodi (PAYE, NSSF NA HEALTH INSUARANCE) hebu weka ni kampuni gani na job discription!!
     
  9. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni nini mkuu,kuwa na experience ya 6 months? what about mtu mwenye 0 moths experience hawezi kuomba kazi? ndo maana nimetanguliza kumweka sawa kuwa sina experience ya 2-3 years!So its up to the employer na target ya watu anaohitaji. Au tatizo ni CCNA? Kwa mtu anayesoma bachelor ccna ni kozi rahisi sana,it only took me 1 month to get my ccna. Na kwa muda huo wote baada ya kupata ccna nafanya intern as network engineer in an IT company,sio bongo!..kila mtu ana career plan yake so its not a trend!...
     
  10. Firefox

    Firefox Senior Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mmmh, hiyo degree inatolewa wapi???? bsc eng in ..... na sio bsc in ... or b.eng in ...

    hizi elimu bana, we ushapewa e-mail address, halafu unamwambia aku-pm, wewe si ndo um-pm, au umu-email??

     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mbona nimeeleza wazi? Kuwa tatizo ni PRACTICAL/Experience?
    Sio vizuri kuwa CCNA huku una uzoefu wa miezi 6, Ni kweli unaweza kufaulu mtihani lakini Practically ni haijatulia
    Ni sawa kuwa na CISA huku huna uzoefu wa atleast miaka 3 , pia hawawezi kukuruhusu kupractice hiyo CISA yako. ila kibongobongo ndio vile!
     
  12. mazd

    mazd Senior Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "Elimu ya Tanzania ni Elimu ya Magamba.Uongo?"-Nimemshuhudia IT Manager wa Bank X-hajuikutia file katika USB Stick-!!!-Ivyo wakuu mnaozozana kwa Magamba-Look at this.
     
  13. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    CCNA unaweza kufanya ukiwa shule na ni Certification tofauti na CISA ambayo lazima uwe na experience kwenye System Auditor ndio unakuwa certified hata kama umefaulu mtihani
     
  14. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Thanks kwa maelezo yako. Hapo juu ukisoma utagundua kuwa mimi bado ni mwanafunzi am graduating this year.So about experience in job,I was just trying to make it clear that the only experience I have is of 6 months as a network Intern. Hii ni kwa sababu kupata nafasi ya intern kwenye nchi zingine hizi tunazosoma sio kazi rahisi ila ukiwa na career certification ni rahisi kupata and then you can go on practicing from there!...About kwamba lazima uwe na experience ndo ufanye career certification exams kama microsoft au cisco,hiyo ni ushauri tu lakini sidhani kuwa ina ulazima.Ninapofanya kazi kuna vijana wengine wa hii nchi ambao ni interns kama mimi tunagraduate in summer,wanna ccnp wanajisomea ccie. So I think its just plan,you have to plan as well how to get more practicals.
     
  15. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    That is obvious halina ubishi. Ni kuwa nilipata ccna nikiwa na zero experience,in october last year when i was in my third year.Plan yangu ilikuwa ni kuwa nikiwa na ccna,in january this year i will look for internship in an IT/engineering company that would help me have some hand-on experience under my belt. And the plan was successful. That is the meaning of 6 months experience in my case..
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kaka sijabisha hili nilichosema ni kuwa sio vizuri kusoma CCNA wakati huna Experience kwani CCNA ipo Practical zaidi ila ukiamua kupiga NGUINI utafaulu tu!
    Na nikasema ni sawa na wabongo wanao maliza Degree na kuhunga Master hapohapo pia inakuwa sio vizuri Experience huna bado, Ndio maana kwa vyuoni tuna MA-TUTOR baada ya mwaka au miaka miwili then unasoma Master unakuja kuwa Assistant Lecture nakadhalika.
     
  17. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hongera kijana!
    Ila tatizo langu lipo hapo kuwa CCNA ni Practical na wewe huna, Kwahiyo hiyo CCNA yako ni NGUINI tu!
     
  18. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo unachemka mzee, kwa mtu mwenye degree networking inakua ishafundishwa kama course, kusomea CISCO , HPQ au JUNIPER basically kipya kinakua ni commands tu za kumanage devices. Siku hizi watu wanapiga hizi course pindi anapokua amemaliza chuo
     
  19. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kaka chuo gani hiko kina mtaala huo unaofanana na wa CISCO/HPQ na JUNIPER?
     
  20. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hapa haimaanishi mtaala wa CISCO/HPQ or anything else, MachoMakavu anamaanisha Networking as a subject among other subjects,na baadhi ya college mnaingia Net-Laboraory kabisa. CISCO/HPQ & nyenginezo ni kampuni ambazo zina devices(e.g. Routers & Switches) zake zinazodeal na mambo ya Networking,hizo devices zao zina-operate kitaalamu na ndo maana wanatoa mafunzo ya namna ya kuzi-configure, ku-operate,ku-troubleshoot etc. Mafunzo hayo yana levels na unapofuzu level husika then unakua certified(e.g. CCNA, CCNP, CCIE). Sasa unapokuwa umesoma na kujua "What is Network/Networking?",fundamentals & all those things,then inakuwa rahisi Kujifunza hizo course za CISCO etc.

    Na ndo maana inashauriwa kuwa na Diploma/Adv.Diplo/Bsc/B Eng in Comp/IT ili kurahisisha usomaji wa course hizo. Hapa experience haina deal kivile,ila experience is recommended between the levels of certification,i.e Una CCNA kwa mfano,fanya kazi za level hiyo kwa mda b4 moving on to CCNP. Likewise for the CCNP, CCIE etc.
     
Loading...