Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

It specialists: Please help!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MWananyati, Aug 27, 2011.

  1. M

    MWananyati Senior Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asalam aleykum!

    Kuna tatizo ambalo naona limeingilia hili suala la tekinolojia ya mawasiliano kwa upande wa barua pepe (e-mail). Nashindwa, kuelewa siku hizi kila napokea barua zisemazo 'NO SUBJECT', kutoka kwa watu mbalimbali. nimejaribu ku-ignore sababu ukifungua unakuta kuna link tu unaambiwa niifuate.
    Nimekua nazi-delete, lakini zimekuwa ni kero. sas nifanyeje ili kuondokana na hili suala la kuzipokea?
     
  2. M

    Marcossy A.M Verified User

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ONA HII
    Tafadhali kwa watanzania walio tayari kuitumikia nchi yao kwa moyo wote walio ndani ya mtandao wa JF, mnakaribishwa kujiunga katika timu muhimu inayoundwa hivi punde. KAZI: Kupika chakula bila kujijali binafsi. SIFA: Kujitoa. Tuma maombi na sifa zako kwa marcossy@yahoo.com kabla ya J5 hii ya Idd el fitr.
    NI KWA WENYE AKILI TU.
     
Loading...