Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IT Site Mpya Tz

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by peri, Jul 27, 2012.

  1. peri

    peri JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Welcome all of you to code2gether http://code2gether.eu5.org, forum designed to connect together CIVE students (alumni and current students) and others interested in IT so we can share our IT related issues and help each other through discussion.
    Be free to use the forum by observing our terms and rules. Post topics in their appropriate forums subforums.

    For now send any comment using our contact info and please dont spam!

    Welcome again and have funs.

    CIVE: Ni IT colleg ya UDOM.

    Karibuni wote.
    Nawasilisha
     
  2. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    developed by Salim S Salim?
    Mbona haijakaa vema,
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    dogo utafungwa udom hawana site ambayo hata top level domain haina nenda jukwaa la matangazo madogo
     
  4. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chief acha kumrusha mwenzio msaidieni mtoe kitu juu hahaaa DoN break a BIT
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Haujanielewa mkuu, sijasema site ni ya UDOM, nimesema lengo ni kuunganisha wanafunzi wa UDOM coz alieanzisha kamaliza udom.
     
  6. peri

    peri JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kivipi mkuu, huyo ndo alotengeneza ili kuunganisha wenzake.
    au sijakuelewa??
     
  7. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ulikosa kabisa jina jingine kabisa la domain?
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu ndo kwanza tumeanza, mengi mazuri yanakuja.
    Tunakaribisha maoni na ushauri zaidi wenye kujenga.
    Thanks.
     
  9. badbrain

    badbrain Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka m2 asikumbie ki2 cha ajabu we mkali kama vipi wakaanzishe za kwao au vp mkuu big up jembe langu
     
  10. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A good beginning.
    Ushauri wangu ni kuwa sites ambazo zinalazimisha ku'login kwa kweli ni usumbufu mkubwa endapo mtarajiwa hatakuwa amepata ufahamu wa nini atakachopata hapo endapo atajiunga na tovuti. Suggestion yangu kuhusu login ni kama ifuatavyo,
    Materials ziwe wazi, mfano, kama ni discussions basi, text-content iwe wazi, na materials kama download files, images na video basi inabidi mtu a'login ndio apate kuziona (kama vile JF inafanya especially on downloads) Hii itaongeza utumiaji wa tovuti.
     
  11. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fun in coding, Assistance when things get tough!
     
  12. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwanini msiweke na mobile view...
     
  13. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wazo lako ni serious lakini kuna mambo muhimu unatakiwa kuyaweka sawa ili kuweza kuwa na visitors kwenye hiyo site

    Register .com au .co.tz domain
    Script uliyotumia si user friend kwa non-technical users. Jaribu kutafuta forum script inayovutia

    Don't depend on free script and hosting services, invest something in order to make it hot

    Lakini zaidi ni kuwa hata ukisaharekebisha hayo niliyotaja hapo juu bado inabidi uwe na tumu yako ya kama watu kumi

    Hao waanze kutuma serious posts kwenye kila forum au blog ili wageni wakiingia wakute kuna progress tayari. Ni ngumu visitor kuja kuanzisha topic kwenye empty site

    Yangu ni hayo tu. Mi naitwa Alphonce
    www.alphonce.net
     
  14. SamJet

    SamJet Senior Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio ya tz
     
  15. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Anatengeneza kwa bei gani site kama hiyo designer wako?
     
  16. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu, mimi ni web designer. natengeneza any kind of websites. Static, CMS, blogs, forums nk
    Nafanya domain names registration na web hosting --- kwa bei ya chini sana kulinganisha na yeyote mwingine hapa TZ

    nitumie PM au email

    alphonce@alphonce.net
    Primax Microsystems | Databases, Wireless networks, VSAT internet solutions, Software products, ICT Traning
    www.alphonce.net | ICT Videos | ICT Video training courses
     
  17. b

    babadoreen New Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa man Kazi nzuri, but is copy and Paste don't do it another time, Acha uvivu soma mambo sio rahisi kama unavyo dhania.
    ila una Idea ya kufanya jambo keep it Up.
     
  18. b

    babadoreen New Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey man mimi Domain, Hosting is Free Designing is Just 50,000/= and is classic nasio site za Joomla aka open source.*
     
Loading...