Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IT project kwa vitendo v 2.0

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by redSilverDog, May 13, 2011.

  1. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baada ya kufungwa ile ya mwanzo, project bado inaendelea. Kwa mwendo ule ule wa kobe. Ukitaka kushiriki, si vibaya. Ila kunzia sasa mpaka ikae sawa, ni mwendo wa kidikteta dikteta.

    project web hii: Saraka letu

    Ikimalizika tunaninunulie host..
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama wanafanya plan fulani ila nimeshindwa kuona kilichoandikwa kwenye hiyo karatasi waliyoshikilia na hawasikiki kabisa mheshimiwa Dikteta, teh
     
  3. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin:
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana, hii naahidi kushiriki nikiwa kama Mwanafunzi
     
  5. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I will be participating, though nt frequently.
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Safi hope experince ya ile ya mwanzo imetegeneza base nzuri na utaiwezesha hii ifanikiwe na kufika mbali zaidi.
     
  7. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmm hao katuni!
     
  8. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It's a shame kuwa first take imesitishwa lakini yote ni shule. Project yaweza kupoteza kasi inayohitajika kuhakikisha kuwa priority yake katika kuitimiza ipo juu.
    Napendekeza tu another direction for this.

    Website ya Elimu (Mikopo) imetajwa a few times kuwa haikidhi mahitaji ya solution. Kwa nini basi isitengenezwe "kioo" website ambayo inaashiria kutekeleza requirements ambazo zinaeleweka kuwa zimetimizwa, na ziada kutengeneza solutions ambazo zinahitajika katika website au web application kama hiyo. Hapo pengine baadae hii solution inaweza kuwa na tangible value iwe ni monetary value kuwa HESLB watainunua au tu kioo kuonyesha ufahamu wa web techniques ambazo watakaoitengeneza wanaweza kuuza ujuzi wao hapo HESLB au sehemu nyingine hapa bongo.

    First to Thank Mtazamaji na wote kwa first take of this project.
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wadau tupo..!
     
Loading...