Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IT Partners

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by 22nd, Mar 7, 2011.

  1. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukiachana na walevi the second worse is IT Partners(according to me). they are most busy partners ever, hawatumii muda mwingi na wapenzi wao,anaweza kuwa yupo ndani 24/7 physically but not mentally. computer kwao ndio kila kitu,ukiona ameinuka kwenye desk au kiti basi ujue ana njaa, kiu, anaenda kujisaidia au anataka kuchakachua.

    Usiombe akawa ni mpenzi wa football pia

    naongea hivi hivi kwasababu nimeshaona marafiki ambao ni IT,nina sister wangu ambae ana mume ni IT geek.they are all complaint the same thing kwamba hawa watu hawana muda na wapenzi wao.

    siongelei wale ambao wapo kwenye IT kama sehemu tu ya kujikimu kimaisha, naongelea wale ambao IT ni hobby pia(cant survive without it),akiamka kitu cha kwanza computer.

    sorry for me, im about to be there:pray::pray:. will be an IT professional sooooon, so far sina muda wa kuangalia TV,sina outing, losing interest with men, dont think if will be a gud wife.network ikikorofika kidogo nakuwa CRAZY!!!!!!!!!

    Wakina dada, watch out!!!!!!!!!!!!!!
    Ukikumbana na mume mwenye professional ya IT usiseme haujaambiwa.

    NB:Inawezekana ikawa sio wote ila the most of them(majority)

    Mwenye experience na other worse professional please tuambiane!!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi kumbe we ni mdada????:A S 13:
    Asante kwa taarifa!!Ila raha yake hakugandi!!!
     
  3. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tena hawana time kabisa,kama ni bongo, make sure unamnunulia jenereta ili umeme ukikatika asisumbuke
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa ndio nimeshuhudia mtu akilalamikia hii ishu
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mzuanda Du kumbe ndo mana tuna achika hivi?Ngoja nibadilishe fani.
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Usibadilishe mradi ushasikia wewe balance tu equation
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kweli kabsa hii field sio unakwenda na laptop mpaka toilet. Mie nilibadili mapemaaaa. Umeme au network isumbue weeee unapata kichaa kabisa. Finest atatujibia
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ila huyo pia mzuri migogoro midogo midogo haitokuwepo maana mara nyingi atakuwa busy na kazi zake.
     
  9. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    muda wa kukaa na mpenzi huo upo tu hata uwe IT au fani nyingine, mfano consultant (tax,audit,account etc) hawa jamma wapo bize muda wote kuandika mariport knye laptop na safari. muda ni mtu binafsi tu kuamua.
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata saa sita ya siku unaweza ukaitwa ofisini, link iko down. Achana na hawa ma programma sasa hata muda wa kuchana nywele hakuna........
     
  11. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Very right..naturally.....hujakosea kabisa.muda wote na :typing:
     
  12. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    not so easy,kinachotakiwa huyo mpenzi azoeee tu. ukizoea hawakupi shida, ila ukiwa attention seeker basi umeisha.
     
  13. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    utampata wapi ili ugombane nae? akiona zengwe anasogeza laptop, pc yake na kuku ignore, we utaongea wee mpaka basi. halafu wakishaanza tu kubofya,basi husikii neno hata moja
     
  14. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuna Blackberry sikuhizi.....
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    yy akiwa bize na mie nakuwa bize na nyumba ndogo,safi sana kuwa na mke sampuli hii,ukmnunulia laptop bac umemmaliza
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    :rain:
     
Loading...