Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

It is worth it.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Nov 16, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hamjambo?

    Enyi wapenzi wa siku hizi, kuweni wavumilivu kwani hamkusoma Physics jamani?
    The First Law of Themo-Dynamic Energy by Sir Isack Newton - Energy is Neither Lost Nor Destroyed, Its merely Transfered from One Point to the next.

    Ina maanisha unapotumia muda mwingi kumtokea mpenzi automatikali unatransfer mapenzi yako kwake- unapotumia nguvu nyingi ndipo anapoamini kuwia unampenda kiukwelii na atakapokukubali atakukubali kwa moyo mkunjufu. The more you toil , the worthy is the toil.

    Unapomtokea mpenzi, No matter how hard anakuzungusha, It is worth it.
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheeh mlengwa atajiju!!! acha nisepe
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa imebidi nijichekee tu wacha nikatafute kwanza msosi....MJ1 nakusalimia kwa upendo mkuu
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    MJ1 kwahiyo nikitumia nguvu nyingi kukupigia misele utanipenda kiukweli na kunikubali kwa moyo mkunjufu, yarabiii leo lazima nikutumie PM 100 utanikoma, asante Sir Isack Newton umenisaidia sana na hiyo The First Law of Themo-Dynamic Energy hapa MwanajamiiOne lazima aingie king atake asitake dah ngoja nitoke ndukii kabla mheshimiwa Mbu hajaja hapa kikasanuka..
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Hii topic imenifanya nifikirie kitu flani hivi.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hukuilelewa vizuri, wavulana msikate tamaa maana unavyotumia nguvu nyingi kumpigia misele nguvu inatransfer down kwa hiyo na wewe utajilipa zaidi.

    Si mnakumbuka na 3rd law, action and reactin are equal and opposite. Yaani nguvu utakaotumika na mdomo kuongea ni equal na nguvu itakayotumia na kinanii nanii kufaudu.

    Muwe mbayuwayu, changanyeni na za kwenu...
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Endelea kufikiria tu ila ujue kuwa nitakuzungusha hadi pale CCM itakapoondoka madarakani
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    heheheh lawyer bana! Eti unazuga.........lako hilo kama si lako la jirani yako!!!
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tobaa! heri mie sijasema
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe hii sredi itawakamatisha wengi, hebu msome husninyo hapo juu.
    kwa leo lawyer capital sredi yangu itakuwa ni hii, watu wazima lazima waumbuke leo.
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Red_ He will always be MUHESHIMIWA to me.
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MJ1 leo umewaza nini mamaa ....umeshahamisha kichwa yangu sasa
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    ♪ ♫....whistling!.....♪ ♫
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    MJ1 nakusalimu

    Daaahh
    Hii topic Leo ni kali kwa kweli.
    Binafsi najiweka upande mwingine.
    Nikimaanisha ukimtongoza mtu kwa muda
    na unaona kabisa anakuzuga "usizidi ku poteze muda wako zaidi."

    Hii pia inawezakuwa usumbufu kwa
    Unaemtongoza na we unajipa matumaini
    Ya uongo.

    Unless otherwise amekwambia
    Umsubiri hapo sawa. .
    Au mmekubaliana..

    Unaweza ung'ang'anie kisicho chako. ..
    Tongoza mtu hakupi direction au muelekeo
    Fulani cheza mbele ..

    Ndoo hayo tu
    Asante. ..
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lol....ngoja nikuandalie Manguree wikiendi maana najua tunakaribia kusherekeA
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    dah!! Na kwa wadada vipi, hii iko applicable au?
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    It is worth it.......sometimes yes, sometimes no!! Yabidi kuangalia na muelekeo wa unayemuimbisha!
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    MJ1 nahisi kama kuna mtu umemzungusha na unahisi kuwa anaelekea kukata tamaa, na wewe una mfeel, sasa unajaribu kumu inkareji ili asi giv'ap..!
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    wanaume wasikuhizi hawana huo uvumilivu
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nadhan unamzungumzoa MJ1 mwingine! Mimi sijatongozwa bkwa muda sasa. Hii nimeiweka hususan kwa wapenz wa sasamaana wengi wanalalamika kuzungushwa na staki nataka
     
Loading...