Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

It is all about making money!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jun 5, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    John alinunua gari kwa £4000,akaliuza kwa Henry £5000.Akalitamani tena,akalinunua kutoka kwa Henry kwa £6000.Siku za baadaye,akaamua kumuuzia lile gari Jane kwa £7000.Je,John alipata faida ya £ ngapi baada ya mtiririko mzima wa manunuzi na mauzo ya gari?
     
  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    John hakupata faida yoyote
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanks kwa mtazamo wako,tuwasubiri wengine.
     
  4. Ibrahimovic

    Ibrahimovic Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah John alipata faida.. Cheki hii, alinunua gari kwa £4000, akamuuzia Henry kwa £5000, akapata faida ya £1000. Then, akalitamani tena akalinunua toka kwa Henry kwa £6000, so akawa amepata hasara ya £1000. So faida ya mara ya kwanza na hasara ya mara ya pili vimejicancell each other.. Then akamuuzia jane kwa £7000. So kwa mtiririko mzima, john alipata faida ya £3000, coz mwanzo kabisa alilinunua kwa £4000. Yeah, it was all about making money lol,
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Alinunua kwa 4000 kisha akauza kwa 5000 hivyo faida = 1000
    Alipolihitaji, akalipa 6000 hivyo ikamgarimu kuongeza 1000 hivyo loss = 1000
    Kisha akaja kuliuza 7000, faida 3000 kulinganisha na bei aliyonunulia mwanzo,,

    Wakati alipolinunua kwa 6000 ilimlazimu kukopa 1000 ili aweze kujazilia pesa aliyokuwa nayo..
    Hivyo alipokuja kuliuza kwa 7000 ilimlazimu kurejesha 1000 na kubakiwa na 6000, hivyo faida aliyobaki nayo mwisho wa siku ni 2000...

    Makofi Tafadhali..
     
  6. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    napita tu naona c o mahala pangu
     
  7. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pwa pwa pwa pwa pwa......!!!!umepatia Mkuu
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hongera,pwa pwa pwa pwa,imara,pwa pwa pwa pwa,waaah. (£5000-£4000)=+£1000,(£1000-£6000)=-£5000,(-£5000+£7000)=+£2000,Hint,(+)=profit,(-)=loss.
     
  9. Ibrahimovic

    Ibrahimovic Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah! Umepatia.. Keep it up mkuu!!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nimepata moyo kumbe angalau najua Hesabu,,, ingawa nililamba mswaki O-Level :(
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,953
    Trophy Points: 280
    Jaguarpaw..tatizo lako hutoi thanks wala like..inatu-discourage!!!
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Point taken,nitajirekebisha wakuu wangu!
     
Loading...