Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IST inauzwaa, tizama hapa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by dullymo, Sep 29, 2009.

  1. d

    dullymo Senior Member

    #1
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    toyota IST ya mwaka 2002.
    CC 1300!!!
    odo 97,000
    rangi ya silver

    options
    Anti-Lock Brakes / Driver Airbag / Passenger Airbag / Power Windows / Tinted Glass / A/C:front / Power Steering / Remote Keyless Entry / AM/FM Radio / CD Player / Alloy Wheels / Power Door Locks / Power Mirrors/ cd changer / spoilers/

    very economic car. matumizi yake ya mafuta ni kama ya starlet. uploaded sound system. very clean insside and outside. very beautifuuull car.

    bei ni 10.5 ml mazungumzo yapo

    ukitaka kuiona na maelezo mengine just nitwangie kwenye
    0713 744 144
     

    Attached Files:

    • 01.jpg
      01.jpg
      File size:
      42.9 KB
      Views:
      54
    Last edited: Sep 30, 2009
  2. a

    almuldawiylah Member

    #2
    Sep 29, 2009
    Joined: Sep 17, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sie tunaoishi huku madongo poromoka hiyo gari itatufaa kweli??
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    IST nilishtuka nikataka kujua imekuwaje Internation School of Tanganyika inauzwa? kumbe sio IST hiyo ni toyota mhhn
     
  4. N

    Nangetwa Senior Member

    #4
    Sep 29, 2009
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    attach the picture of the real car for sale and not the one downloaded from the internet.
     
  5. d

    dullymo Senior Member

    #5
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    gari ni hiyo na nimeinunua kwa kupitia picha hiyo hiyo. sasa mpaka niipige picha upya wakati ipo nyumbani while hakuna ilichoongezeka au kupungua huoni ni kupoteza muda mzee?
     
  6. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mi nikajua "International School of Tanganyika" inauzwa.
     
  7. d

    dullymo Senior Member

    #7
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapana wazee itabidi nibadilishe heading kidogo maana naona inawakonfyuuz watu
     
  8. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo reading ya odo si mchenzo-mbali->>>>>>>>
     
  9. E

    Enny JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    He hata mimi nilifikiri International school of Tanganyika inauzwa. Kumbe gari jamani badili heading kwa kweli.
     
  10. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    wengi wetu hata mie pia fikra moja nawe.!
     
  11. F

    Fisadi.Jones Senior Member

    #11
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi mwenyewe nimeshtuka nikasema sasa mzee dully ndio ameshatoka hivyo ... sio mwenzetu tena ... hatutamuona tena JF ...
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Duh!
    Hata mie wazo lilikuwa hapo hapo, kumbe ni toyota IST!

    Headings zingine balaa sana!
     
  13. d

    dullymo Senior Member

    #13
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah mzee yaani ukiiwasha gari asubuhi ndo kwanza exhaust inatoa maji. hiyo ni real mileage au unataka upunguziwe ifike mpaka 50,000 ndo ufurahi?
    yaani gari zenye odo chini ya 50,000 huko japan za bei rahisi ni 5 kati ya 100 so usikubali kudanganywa na hao wanaochezea odo.
     
  14. d

    dullymo Senior Member

    #14
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha mzee mie na JF ni damu damu hata nikipata dili la EPA lazima mnione humu ndani dailyyy!!
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Na mimi nilihisi hivyo nikajua kuna fisadi anataka kufanya vitu vyake!!! haya kazi kwenu!!!
     
  16. d

    dullymo Senior Member

    #16
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dalali pia hatakosa ki2. cha muhimu mteja awe wa uhakika
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    wewe kama mimi,
     
  18. d

    dullymo Senior Member

    #18
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ngoja nibadili heading mkuu
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    lini utabadilisha??
    nimetembelea nikidhani ni shule inauzwa ili niangalie hopw to bid
     
  20. d

    dullymo Senior Member

    #20
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo vipi?
     
Loading...