Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Issue ya Takukuru na AG kutupiana mpira Faili la Chenge iliishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Said Bagaile, Aug 15, 2011.

  1. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenye taarifa naomba mtujuze kuhusu lile sakata la kutaka kumpeleka mahakamani Mzee wa Vijisenti, ambapo Hosea alidai kwamba faili lipo mezani kwa AG at the same time AG akadai kwamba faili halijapelekwa kwake na TAKUKURU!

    Je mnaofuatilia hii movie ipo kwenye Episode ya ngapi?
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Takukuru hawana meno!! AG anacheza na akili za Takukuru! and Vice versa its true. Ngoja mkuu tusubiri mwenye taarifa, lakini wasiwasi wangu ni kuwa Chenge keshawapiga stop mpaka pale atakapopatikana mtu mwingine wa kuhoji kama wewe hivi.
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    wewe usiwakumbushe suala hilo, mafuta yamesaidia saidia tumesahau mengi. ukitaja Chenge tu watu wanahaha, sijui hata hatma yake ya kujivua gamba imefikia wapi. File lake ni la moto ndugu yangu.
     
  4. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  5. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mda wao ukifika wote watashughulikiwa kwa pamoja (yaani kwa mpigo kama kule Egypt wanavyofanya)
     
  6. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ishu ilikuwa ni kati ya Hosea (Takukuru) na DPP sio AG.
     
  7. p

    plawala JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Sahihi kabisa!nadhani imetoka hiyo,na misururu ya matatizo mengi yanayojiri kila siku tutasahau kama kwaida yetu

    Niwakumbushe kidogo,ishu ya katiba mpya ilipopamba moto ghafla ikaja ishu ya Loliondo tukasahau
    Ishu ya Loliondo ilipopamba moto ikaja ya kuvuana magamba tukasahau
    Baadaye ikaja ishu ya kudai chenji ya Rada nayo tumesahau
    Ukaja mgawo makali wa umeme ikifuatiwa na mafuta,uuzwaji holela wa UDA tunaelekea kusahau
    Hakuna kilichoshughulikiwa kikamilifu kati ya hivyo vyote!tanzania nchi nzuri sana.
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu sahau na angalia tu uchumi unavyoendele.
     
  9. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Je! Unaikumbuka hii!

    Taaanzaniiaaa! Tanzaniaa! nakupenda kwa moyo woote.
     
Loading...