Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Issue ya nyumba utapata big commission

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by survivor03, Jan 31, 2012.

  1. survivor03

    survivor03 JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu mambo vipi?
    Mimi nina nyumba yangu kigamboni nataka kuikarabati kwa kutoa maduka (shops) mbili, ili nipangishe na kuongeza vyumba. Sasa kama mtu atakuwa interested anaweza tukawasiliana tukaenda eneo la tukio (nyumba) nikamuonyesha, halafu akanipatia fedha kwa ajili ya kutengeneza kwa 3 weeks baada ya hapo napangisha halafu kwenye kodi inayopatikana nampatia hela yake yote na commission ya 5% extra kutokana na kodi (rent) za shops. My contacts: 0715388666, mohdnass3@gmail.com ua ni PM
    Thanks!
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Investors wa Tanzania (Wachaga) wameshafika hilo eneo? Kuna biashara gani inaweza kufanyika eneo husika?

     
Loading...