Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Issue ya Dowans: JK yuko upande gani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mawenzi, Jan 25, 2011.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Last week kikao cha CC ya CCM, kilichoongozwa na JK, kiliamua kuwa Dowans lazima ilipwe. Jana, kikao cha kamati ya wabunge wa CCM, kilichoongozwa na JK, kiliamua kuwa Dowans isilipwe. Sasa JK yuko upande gani?? Je hii ni dalili ya kuwa JK anashindwa kuendesha vikao?? Je pia ni dalili ya mambo yalivyo shaghalabaghala ndani ya CCM?? Au??

    Nawasilisha
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Siku zote Kikwete amekuwa upande wa mafisadi. Inalekea ana mgao wake huko ndiyo maana anapigia debe kulipa mapesa hayo haraka haraka.
     
  3. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kwani wana hisa huwa wanakuwa upande gani?
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Ni mwanahisa
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,765
    Likes Received: 4,518
    Trophy Points: 280
    Mpwa, mi bado sijaona swali lako hapo, yaani umeuliza jibu, maana kwa maelezo yako, JK si ndio Mwenyekiti wa CC na CCM na hao ndio waliotoka na msimamo huo, sasa mpwa, swali liko wapi hapo, jibu JK yupo upande wa mafisadi.
     
  6. A

    Awo JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hili swali huwa najiuliza kila siku. Mkuu wa Nchi yuko upande gani kwa masuala muhimu ya nchi hii? Naona kama vile ukilaza unamfanya asiwe na upande, anasubiri upepo halafu atakuja na hotuba ya mwisho was mwezi kwamba na yeye anakubalina na upepo ulipoelekea i.e suala la TANESCO kutaka kununua mitambo ya DOWANS.
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    kwa hili hana tofauti na lowasa katika richmond,tofauti iliyopo ni kuwa yeye bado hajajiuzulu!
     
  8. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kwamba hata yeye hajui upande aliopo.
     
  9. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    bado yupo yupo kwanza
     
  10. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JK kuna mawili kwanza yeye na wenzake ndio wanaodai, sasa kama rais wa nchi hawezi kushinikiza ulipwaji hadharani na pia hawezi akasema zisilipwe uhamishoni ataishije?
     
  11. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,609
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mwanahisa tu? Mbona mnamshusha hadhi. Yeye pia kama bosi wa serikali ndiye PDG (Président et Directeur Général) wa mkakati mzima wa Dowans. Si tu anasubiri mkwanja bali anauelekeza mapito yake.
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msanii utamjua tu sababu siku zote huwa kama bendera, akiona upepo unaelekea kushoto nae kushoto, ukibadilisha uelekeo na kwenda kulia nae ataelekea huko...... hapo ndio inabidi kutafakari nia za dhati za viongozi wetu.....
     
  13. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    este presidente es un pendejo. No tiene sentimiento. Es malismo.
     
  14. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina maana mpaka sasa hamfahamu kuwa huyu jamaa anakaa tu ilimradi siku zinapita tu. kazi kuchekacheka tu.
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jamani, mmesahau ile post ya malaika ndani ya jf?, ni kwamba yote makubwa ndani ya nchi lazima mkubwa afaidi.- dowans, EPA, richmond, meremeta et cetera.
     
  16. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hata yeye hajui yuko upande gani kama vile asivyojua kwa nini sisi masikini
     
  17. l

    lukule2009 Senior Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko kwenye asilimia 70% ya nendera fuata upepo anaangalia unakovuma
     
Loading...