Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Issango Kuuwawa na diwani wa CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlitika, May 30, 2012.

  1. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amepandishwa mahakama ya mwanzo kujibu tuhuma za kutishia kumuua aliyechuana na Mh. M. Dewji (CCM) katika kukisaka kiti cha ubumge wa Singida Mjini, kamanda Josephat Issango. Ilielezwa mahakamani hapo kuwa diwani huyo wa kata ya Unyamikumbi (CCM) mjini Singida alimtumia ujumbe wa simu ya mkononi (SMS) mlalamikaji kuwa atamkata kichwa na kummeza. Mtuhumiwa yuko nje kwa dhamana ya sh. 300,000

    Hata hivyo chanzo cha habari hakikueleza sababu za diwa kuahidi kuchukua hatua hiyo kali dhidi ya maisha na uhai wa Isango.

    Issango ameonekana siku zote akiwanyima usingizi viongozi na wafuasi wa CCM mjini Singida kwa hoja zake majukwaani na katika makala mbalimbali kwenye magazeti.

    Habari hii imeandikwa pia kwe Nipashe ya tarehe 30/5/2012
     
  2. C

    Capitalist Senior Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni vitisho tu hamna kitu hapo Issango usiogope.
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kweli CCM wana uamsho.
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Asiogope hawatawezq.

    Kama wauaji wa Mwenyekiti wa CDM kata ya Usa-River wamedakwa, hata hao watazuilika
     
Loading...