Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Issamichuzi na hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisendi, Nov 18, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hii imekaaje, Kiusalama au kuna nini? Kwa hali ilivyo hata ungekuwa wewe lazima ulinde Ikulu bongo 006.jpg
     
  2. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hapo nyuma ilikuwa mwisho saa kumi na mbili. Tuwashukuru watu wa usalama kwa hili.
     
Loading...