Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Issah

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by issah omary, Oct 7, 2012.

  1. i

    issah omary New Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kwa nn? Kiswahili cha msimbo/ mseto kimekithiri sana hivi sasa miongoni mwa watumiaji wa lugha hiyo
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa watumiaji wa lugha msimbo nao wameongezeka.
    Au?
     
Loading...