Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Issac Gamba na vituko vyake vya utangazaji

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mzizi wa Mbuyu, Apr 1, 2010.

  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Mtangazaji wa ITV na Radio one bwana Isaac Gamba huwa ananiacha hoi kwa tabia yake ya utangazaji ya kukatakata(yaani ana weka "pozi" mahali pasipotakiwa kuweka) katika sentensi, sasa sijui ni staili tu au ni kigugumizi!? ukimsikiliza kwa harakaharaka wakati mwingine unaweza umwelewe tofauti.
    Mfano wa maneno ambayo nimemsikia akiweka pozi na kuchanganya habari ni kama ifuatavyo.....,
    ...Uhusiano kati ya Uchi.....na Taiwan
    ...Kazi hiyo ya kuku...................sanya maoni ...
    ...Mamlaka ya usafi....................riwa anga...
    ...Ulaji wa mbo....................gamboga kwa afya...
    ...Rais Kikwete alifua............tana na waziri mkuu..
    ...Mpambano kati ya Mbwa...............na Matumla
    ...Raisi Kikwete na uongo...........ziwake
    Ajitahidi kujirekebisha bwana...
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahahah hii kali!! ahahaha mpambano kati ya mbwa na matumla! Hahahaha ya mheshimiwa raisi na uongo nayo kali :D
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani ni ana kigugumizi sio mapozi bana!
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Aisee kama ni hivyo kweli inaweza kuleta maana isiyokusudiwa:)!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hii kali itabidi nifanye uchunguzi sijawahi kuishitukia
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ah..ah...ah.!

    atajirekebishaje kama ana kigu....gumizi!

    Labda kama hujafuatilia mswano, most ya hawa watangazaji wa Runingani na kwa Radios huwa sauti au staili wanayotumia wakiwa kazini ni tofauti na wakiwa mtaani. Wengi wao huwa wanakuwa kama wanaigiza sauti za ma- role models wao. Kwa mfano huyo Gamba ukimwangalia uzuri anapoongea huwa kama anauma maneno, sauti yake pia inafanana kwa mbali ya Godwin Gondwe.. au Abdallah Lihongo .Jinsi anavyo vunja vuja midomo Gamba na Juma Mkamia vile vile pamoja na Dogo Mmoja yupo TBC1 anatangaza sana Masula ya michezo anaitwa Enock Bwigane.

    ...Wako wale wanaotangaza mipira kama akina Mkamia na baadhi ya hawa wanaochipukia katia FM radios, ukiwafutilia uzuri unaweza kukumbuka sauti na pengine staili ya matamshi na utangazaji wao hazitofautiani sana na watangazaji wa zamani kama akina Braza Mick (Mikidadi) Ahmedi Jongo, Charles Hilary nk...

    ....Pengine unadhani shida kwenye inakuwa kwenye hivyo vyuo wanavyojifunzia, mazingira ya kazi na wale wanaowaelekeza kazi, upeo wa ubunifu au radha ya sauti ambayo wasikilizaji wao wanadhani wanaipenda kusikiliza masikioni.. na hii inaenda kutengeneza mazoea.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kuna yule wa Clouds na TBC 1 katika uchambuzi wa Michezo Shafii Dauda... Mpaka anapendeza na Kigu...gumizi chake huwa mimi napenda kumsikiliza/mwangalia akiongea kutokana na kigu...gumizi chake...
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kile kigugumizi jamani siyo hiari yake
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Tom Chilalala haaaaaa???

    Sauda Mwilima STAR TV???

    May God!

    Ebu sikiliza vizuri pia hao watangazaji wa kike ndo balaa kwa staili...Jane John= Halima Mchuka
    Hapo wa FM Radio ndo ahaaaaaa...hakuna mwenye sauti ya asili.
     
  11. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #11
    Apr 1, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namfahamu Isaack Gamba vizuri na ni mtu wangu wa karibu hiki kigugumizi kimekuja siku hizi tu naona ni katika mbwembwe na madoido baada ya hali ya kimaisha kuwbadilika na kuwa bora zaidi kuliko hapo nyuma.Hicho kigugumizi kakitengeneza tengeneza tu siku za karibuni.
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ndivyo hivyo hakupaswa kuwa mtangazaji
     
  13. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mimi nafikiri ana kigugumizi lakini anajitahidi kisionekane.
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280

    Ndo maana yake
     
  15. edwinito

    edwinito Senior Member

    #15
    Apr 1, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hana lolote, amezidisha mbwembwe huyo!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    kuna yule dada anaitwa Rachel Udoba....huwa akitangaza habari mawazo yake yanakuwa hayapo pale...anakuwa na mawazo yake mengine,anakufanya msikilizaji usubiri kusikiliza anataka kusema nini....very boring
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wanpangiwa sauti na boss wao:D
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Sauda Mwilima Utafurahi/Utacheka
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  20. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Yaani ndugu yangu watangazajii wengine! unaweza kushangaa ukafa! sijui wanapataje kazi!
     
Loading...