Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Issa Michuzi na vekesheni

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mapinduzi, May 24, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Issa Michuzi kaandika kwenye blog yake kuwa yuko vekesheni, na kweli anatundika picha mbalimbali akiwa anajivinjari sehemu mbalimbali nchini Marekani.

    View attachment 4638

    Ninachojiuliza, je ni kweli amejilipia vekesheni hiyo yeye mwenyewe au yuko kwenye msafara wa Rais Kikwete nchini Marekani?

    View attachment 4639

    Kama yuko kwenye msafara wa rais, ina maana analipiwa gharama zote na pesa ya walipa kodi. Je ni halali kufanya ziara ya kikazi kuwa vekesheni yake na kufanya shughuli binafsi kama alivyoonyesha kwenye picha mbalimbali kwenye blog yake?


    View attachment 4640

    Kwa mshahara wa mfanyakazi wa serikali kama Issa, sio rahisi kufanya vekesheni sehemu mbalimbali za dunia, na kujigharimia mwenyewe. Je Issa Michuzi anapata wapi pesa hizi?

    Je, Issa Michuzi ni fisadi au anafadhiliwa na mafisadi kwenye safari zake? Kama mfanyakazi wa serikali, Issa Michuzi anatumia muda kiasi gani ofisini, akilitumikia Taifa kama muda mwingi anakuwa safarini, na kwa nini anatumia muda wake mwingi kwenye shughuli zake binafsi kama safari zake zinalipiwa na walipa kodi?

    Naomba kueleweshwa na yeyote mwenye kujua zaidi.

    Picha zote zimetoka Michuzi blog.
     
  2. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Je, Issa Michuzi ni fisadi au anafadhiliwa na mafisadi kwenye safari zake?

    Oh, yeah, nimepotea katika kichaka cha ukoka!!!!
     
  3. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Yupo kikazi ktk msafara wa JK, kwa wabongo kwenda nje kikazi wanaichukulia ni vekesheni, hata mabalozi wetu wako vekesheni.
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Kwa nini wanatumia pesa za walipa kodi kwenye vekesheni zao jamani? Hii ndio mipango ya nchi ambayo wanafunzi wa shule ya msingi wanakaa chini kwa ukosefu wa madawati?
     
  5. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Yupo kikazi, si unajua ana kazi mbili!
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Sijui kama ana kazi mbili, kazi hizo ni zipi ndugu yangu? Tafadhali, naomba nieleweshe.

    View attachment 4648


     
    Last edited by a moderator: May 24, 2009
  7. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,988
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Hata Da Gama yuko vekesheni!! Duuhh!
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sasa mnataka kuchemka, kama mmekosa thread za kuanzisha bora mtafute wimbo mmoja hapa tuujadili.
    Hiyo lugha ya vekesheni ni humour anayoitumia michuzi kama msanii katika fani ya ku-blog. Kama unashangaa kutumia vekesheni mbona huulizi kwanini anajiita ''nanihii'', au unadhani ana jina?
     
  9. L

    LeoKweli JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usishangazwe mzee! issa michuzi ni mpiga picha wa gazeti la shirika la serikali daily news! kwahiyo huenda popote mkuu wa nchi anapoenda lazima gazeti la serikali liwepo. kuhusu yeye kutumia hizo nafasi kufanya vitu vingine i think is unfair critisim,, hata wewe ukienda kwenye mkutano mbagala baada ya mkutano kama kuna ndugu zako utatumia wasaha kwenda kuwatembelea, issa michuzi ni ndugu wa wa tanzania wote ughaibuni.mwisho ratiba ya rais ina a lot of unofficial hours which doesnt need watu wasiotoka in the goverment to be with president,in which michuzi he in not government official
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe UM katafute kazi ya kufanya..sasa ni madudu gani haya unatuletea jamvini?
     
  11. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    mhuuu kazi kweli kweli
     
  12. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani na yeye si ana haki kuleta mawazo yake, wewe vipi wewe
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na mimi nina haki ya kuhoji..so just tuliza kitenesi.
     
  14. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  16. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa na wewe acha kufuata fuata avatar yangu, na huo ndio uhuru wangu
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huna ubavu wa kuni-limit uhuru wangu wa maoni..this will go down as your wildest of wishes but will never become true..kama nilivyokwisha kwambia kama umekereka sana saga vyupa..mimi ntakusaidia kukunywesha..thats all i can do.!
     
  18. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    this time itabidi umueleze mwenzio kwanini unanifuatafuata na avatar yangu
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nakufuata wewe au avatar au wote wawili?..lol
     
  20. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa ndio itabidi umueleze mwenzio, Bwa hahaha
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...