Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Israelis laugh about Iran nukes, government threat

Discussion in 'International Forum' started by MaxShimba, Mar 17, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Netanyahu's grim rhetoric has come back to taunt him. A speech he gave to a pro-Israel lobby in Washington this month spawned a viral video spoof.
    Countering Iran's claim that it intends to use nuclear energy for peaceful purposes, Netanyahu said, "If it looks like a duck, if it walks like a duck, if it quacks like a duck, then what is it? That's right, it's a duck, but this duck is a nuclear duck."

    "
    THE LAST DAY-," a five-minute clip that scored hundreds of thousands of views on YouTube, is a lifelike doomsday film depicting the day after an Israeli strike on Iranian nuclear facilities.
    THE LAST DAY-

    Israelis laugh about Iran nukes, government threat - Yahoo! News
     
  2. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,542
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Let them laugh!, they have been commiting massacres to the defenceless palestinians and get away with it, this time they are trying to bully the regional power iran just like spoiled children think their uncle(america) will come to their aid!. They should better ask the south vietnamis when they thought america would be able to help them defeat the vietcongs only to find saigon falling and the americans have run away in shame of defeat!!
     
  3. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Waisraeli sidhani kama watatekeleza vitisho vyao kwa Iran kwa sababu wanajua ngoma hiyo ni nzito!
     
  4. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Thubutuu!!! Israel iko on alert na ina monitor kila move ambayo Ahmedinajad anafanya katika mradi wake wa urutubishaji wa nuklia. Kabla hajarusha makombora yake itayateketeza kama ilvyofanya Misri mwaka 1967.
     
  5. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,192
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    leo ni 2012 sio 1967 angalia hao waliokuwa alert wako vipi

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,873
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    just wait n see jinsi muiran atakavyochezea kichapo...watch this space.
     
  7. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Some minds are mystery to me. People are talking war of as if it is a game between two popular soccer teams. A conflict in any part of the world will in one way or the other affect our us. Let us pray for peace and harmony. Blood shed and mayhem has and will never win cause but escallate it lest we take sides.
     
  8. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unazungumza kitu chenye maana. I fully concur with your point of view albeit both Netanyahu and Ahmedinajad are hawkish warmongers!
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    israel4life
     
  10. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,192
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    israel4 this life Gay Israel
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wewe ndo kabisa huwezi badilika
     
  12. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,316
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa nashindwa kuelewa mantiki ya Israel kuisakama Iran kuhusu urutubishaji wa nuclear fuel, si hilo tu wanafikia hatua ya kushinikiza kila mtu duniani hasa hasa Serikali ya Merikani achukie Iran au waivamie. Leo utasikia Israel ( Natanyau) anasema Iran imebakiza miezi michache kulipua mabomu ya nuclear kwa majaribio - wanajuwa fika wanachosema ni upotoshaji MTUPU! Wanacho tafuta ni kuonewa huruma na world community na kwa kuwa wana ushawishi mkubwa katika bunge la Merikani na media za huko - basi wanachezea karata ya kuishawishi Merikani kushambulia mitambo ya nuclear ya Iran at a slightest pretex.

    Nilipokuwa Uingereza kweye mid 1980s niliwahi kushuhudia kisanga kimoja, technician mu-Israel mwenye fani ya nuclear
    aliyekimbilia huko hili atoe siri za Israel kuhusu maendeleo yao katika mambo ya nuclear. Alisema wazi wazi kwamba wa Israel wana mabomu ya nuclear; uzalishaji wa mabomu unafanywa katika kituo cha Nomina (sina hakika na jina hilo) kituo hicho kiko katikati ya jangwa la NEGEV! Israel ilifanya kila mbinu za kumunyamazisha fundi huyo, mwisowe wakamtuma mwanamke mrembo kupindukia ajaribu kumrubuni fundi huyo waongozane kwenda Italy kwenye holiday, kufika huko katekwa nyara akarudishwa Israel na kufungwa maisha.

    Ninachotaka kusema hapa ni kwa nini Israel haitaki nchi nyingine ziwe na nishati hii ya nuclear, na wala sijawahi kusikia UN inspectors wakikagua vinu vya nuclear vya Israel, na wala Israel hajawahi kutamka bayana kwamba wana mabomu ya nuclear!

    Miaka miwili iliyopita tulishuhudia ilivyopelekwa puta na a rag tag jeshi la Hizzibora licha ya Israel kuwa na zana za kila aina, nadhani vita hiyo iliwapa fundisho kwamba hawawezi kuwa jeuli miaka yote! Inasemekana mbinu za kivita za jeshi la Hizibola walipewa na Iran, niliwahi kushudia magari ya kivita ya Merikani aina ya Bradley yanalipuliwa na mabomu ya Iran kama karatasi-waMerikani walilalamikia Iran kuhusu mabomu hayo. Israel inapaswa kufikilia mara mbili kabla ya kujaribu kulipua vinu vya nuclear vya Iran, wakumbuke Iran siyo Lebanon au Iraq na dunia imebadirika-don't underrate IRAN.
     
  13. Allah's Slave

    Allah's Slave JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 564
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    war is unpredictable.
     
  14. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,192
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Nakuelewa unawaabudu ,kwani bila wao kudai kumuua huyo unayemuabudu, umekuwa programmed kuwa kusingalikuwepo uwokovu.

    Yaani walichaguliwa (god chosen people ) kwa hiyo kazi au vipi??
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Iran will never nuke Israel unless Israel hits the button first of that I am certain. If Iran was to touch a single hair on Israel's Jufro, Israel would follow Sharia Law, and Cut off Iran's hand. The tyrannical government of Iran should be scared not Israel
     
  16. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,192
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    The army with this kind of people wearing pampers , kazi ipo

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ndiye babake Malaria Sugu kwa taarifa yako.
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  19. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,192
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    mbona mnakasirika kwani huo ushoga si wanaufanya god chosen people ,wayahudi huko Israel ???

    Kuna kitu nimekizusha mimi ?? au na wewe ni muisrel ?? ANGALIA MAMBO HAYO YA HAO UNAOWAABUDU


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,192
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...