Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Israel to Help Zanzibar

Discussion in 'International Forum' started by MaxShimba, May 29, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Zanzibar - ZANZIBAR and Israel have agreed to constitute working groups to further promote agricultural cooperation.

    The agreement was reached when Zanzibar Second Vice-President, Ambassador Seif Ali Iddi and Israel Minister of Agriculture and Rural Development, Ms Orit Noked held a meeting in Jerusalem.

    According to a press release from Israel, where Ambassador Seif is on a three-day visit, experts in livestock keeping from Israel will be sent to Zanzibar at the end of this month (May) to train farmers on modern methods to improve productivity.

    While discussing various issues with the Israeli Minister, Ambassador Seif sought modern farming and technology from Israel and asked for extended co-operation.

    The Zanzibar vice-president thanked Israel for the offer to train Zanzibar livestock keepers, and invited Israel to invest in the Islands. "We are proud of our modern farming methods, and we are ready to share with developing countries," said Ms Noked, noting that her country has been leading in competitive agricultural exhibitions involving many countries.

    Source: http://allafrica.com/stories/201205090062.html




     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Injili ndio hiyooooo
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    kwani ma jews wanasambaza injili..??! na sidhani kama wanamuabudu yesu
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    kwa nini wapalestina hawawapendi?
     
  5. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wayahudi hawasambazi injili. Dini yao ni ya kiyahudi, muisraeli ambaye mkiristo sio myahudi kwakuwa ni dini tofauti. Ukija kwenye suala la teknolojia za kilimo jamaa wako juu sana hasahasa teknolojia ya kilimo cha umwagiliaji. Naamini kama shein atashirikiana nao vizuri na kuadopt teknolojia yao watapiga hatua sana. Kwanza hawa jamaa ni research oriented na wachapa kazi.
     
  6. b

    bumes Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Kamatulivyo ongea jana kwenye simu kwamba kuna vitu mimi nauza, nataka kama unaweza kutafuta wateja, kwasababu mnauzoefu kwakazi hiyo.

    I. Mimi nauza kamtambo kakuwoshea MADINI YA VITO, kamtambo haka kanavutw na Gari, lakini kwasasa nimetoa mataili nimaweka dani kuofia waizi, kanawosha aina yote Madini ya Vito, nimekutumia na picha zake, unaweza kuzitoa ili zikusaidia kupata wateja. Mimi nili nunua SOUTH AFRICA million 35. lakini mimi nauza million 15, nina madeni.
    II. Kitu chapili nauza ni JCB, yenyewe yinatatizo kidogo yinatebea kwenda nyuma tu, jino moja yabele kwenye gear box yime meguka, mnaweza kupata DAR hukoko, mimi mwaka jana niliuliza mtu moja huko huko aliniabia LAKI 5, lakini hakuniletea PAKA LEO
    PICHA ya jino hilo nimekutumia na PICHA ya JCB, NAYIUZA JCB million 18.


    111. PICHA zote nimeabatisha unaweza kuzi download kama unaona zikusaidie.


    Kazi njema
    Edward/ 0765 183323
    Shinyanga
     

    Attached Files:

  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,607
    Likes Received: 9,168
    Trophy Points: 280
    Ogopa njaa bwana! watu wanapenda ubwabwa lakini hawawezi kuulima. Ngoja tusikie wana Uamsho katika hili, kama hawajatuambia Jews ni maswahiba wao katika imani
     
  8. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,425
    Likes Received: 2,279
    Trophy Points: 280
    Shalom Moshe Schneider mbona unatuchanganya bwana, kweli wewe ni Mjew na Yesu alikuwa Mjew mwenzako- swali ni: hivi kweli mlikuwa mnamwamini kama yeye ni mwana wa Mungu, kama ni kweli kwa nini mlimpa adhabu ya kusulubiwa msarabani na adhabu hiyo mlimpa nyinyi, Serikali ya Kirumi haikihusika na hilo. Hebu tutolee ufafanuzi.
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280

    sasa wale waliompigilia misumari na kumuua ni kina nani..?! je we ni mmoja wao ! au ni jew wa aina gani wewe


     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    We Jews don't live in the past as you want us to be. If you think it is necessary to judge we Jews by our past, don't get mad when we put you there. That is why today we are helping that islamic state of Zanzibar.

    Kuhusu Yesu, Yeye ni Mungu na tunaamini hivyo. Soma Biblia utalelewa kwanini Yesu ilibidi afe, na hiyo ndio raha yetu sisi Wakristu.

     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Wewe bado upo kule kwenye past!!! Mimi siishi in the past. Mimi ni Jew ambaye amempokea Yesu Mungu. Yesu wetu ambaye ni Mungu ndie anatoa misaada Zanzibar, upo hapo.
     
  12. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,425
    Likes Received: 2,279
    Trophy Points: 280
    Eh, just a second! - straight queries deserves straight answers - how do you mean "putting me there?" Just be civil and answer questions raised by members - we thought a real JEW should have a plausable explanation to quench our curiosity, the question is: Has Synagogues and Judaism have anything to do with Jesus Christ, please remember these questions have no bearing of Israel and Palestine conflict kwa sababu nimeona unazungumzia mambo ya Zanzibar kwa kuwa wengi wao ni Waislaam! Sisi hatuko katika mambo hayo - kama unaona vigumu kutufahamisha vizuri basi tupe mtu ambaye yuko willing kutujuza bila kuwa na kinyongo.
     
  13. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,425
    Likes Received: 2,279
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo ndio burning question ambayo naona jamaa hataki kuhijibu kikamilifu - nashindwa kuelewa tatizo ni nini!
     
  14. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jews ni wataalamu wa kupambana na ugaidi.na iyo ndio style ya kuingia zenji.habari ndio hiyo
     
  15. Mama Yeyoo

    Mama Yeyoo Senior Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wayahudi ni taifa ambalo ni la kiimani kama lilivyo la kisiasa...historia yao inaanzia kwa Ibrahimu kupitia Isaka hadi vizazi vya leo...kupitia old testament Isaya na manabii wengine waliwatabiria kuwa Mungu atamtuma Masihi aje duniani kwa ajili ya kulikomboa taifa lao,kwa mujibu wao imani ya kiyahudi Masihi bado hajaja na bado wanamsubiri hadi sasa..kwao agano jipya kuhusu kuja kwa masihi ambaye ni Yesu Kristu hawakuamini wala kumpokea kama Mwokozi aliyetumwa hawakuamini kuwa yeye ndiye na ndio maana walishirikiana na dola ya kirumi kumuua..hadi sasa bado wanaifuata maelekezo ya agano la kale nukta kwa nukta..walioenda israeli watakubaliana nami...ni taifa la kipekee kwa kuwa ndilo taifa pekee duniani ambalo limetokana na imani ...so kuna wayahudi ambao wanaamini kuwa Yesu ndio masihi aliyetumwa kuja duniani ndio hao Christian Jews na wengine ambao hawaamini na wanamusubiri Masihi...
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Synagogue is a Jewish or Samaritan house of prayer while Judaism is the religion and/or philosophy and way of life of Jewish people. Jesus Christ who is a Messiah and God came for Jews and their way of life, furthermore, He came for you and died for the entire man kind.

    As a Jew, I now understand Isaiah's prophecy when he prophesied about Jesus Christ. I am a Jew 4 Christ.
     
  17. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,425
    Likes Received: 2,279
    Trophy Points: 280
    Hilo sipingani nalo hata kidogo, lakini siku hizi mumehanza kujisahau kidogo; mrudisheni Erud Baraka awanoe kidogo - jamaa huyu yuko cool headed sana tofauti kabisa na a hawkish Bibi (Netanyau). Bila Erud kuwa kwenye cabinet saa hizi Bibi angelikwisha ripua IRAN bila kujali dire consequences inherent there from. Mwambie Bibi hawe anatumia busara zaidi kuliko mabavu - amuhige mwenzake Erud Barak amabaye amewahi kuwa commander wa Bibi kwenye kikosi cha commando enzi za ujana WAO.
     
  18. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,425
    Likes Received: 2,279
    Trophy Points: 280
    Splendid indeed, now u're talking-by the way 'am a Christian my name is "Amos" - a Jewish name of course, but 'am an African not from Ethiopia of course.
     
  19. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,425
    Likes Received: 2,279
    Trophy Points: 280
    Asante sana kwa mchango wako, mimi wakati wote nilkuwa nafikili MaJEWS wote wanafuata dini yao ya kale ambayo haimtabuhi Yesu kam ndiye Masihia; sasa Schneider alipo sema ni christian Jew alinichanganya SANA. Kwa sasa hivi nimehelewa - mimi nina biblia nyumbani lakini sihisomi sana, haya mambo yako wapi - Agano la KALE?
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mungu wabariki Jews
     
Loading...