Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Israel Pays A Heavy Price To Hizbollah

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Jul 18, 2008.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii ni kali kweli, yaani maiti ina thamani kuliko mtu hai!
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Jul 18, 2008
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    Ibrah,

    ..hawa wenzetu huwa hawachoki kutafuta askari wao waliopotelea vitani.

    ..sisi askari wetu alizama kwenye maji Comoro na hakuna juhudi zozote za msingi kutafuta mwili wake.

    ..viongozi wote wakuu walikwenda kutoa mkono wa pole kwenye msiba wa yule dereva aliyeuawa na Ditopile.

    ..kwa upande mwingine wamekaa kimya kabisa kuhusu mpiganaji wetu tuliyempoteza Comoro.
     
  3. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,512
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280

    Mkuu you have made my weekend!

    Tunashindwa kusaidia wale walio hai, tutaweza kutafuta waliokufa kweli?

    Kifupi we dont value life. Ndo maana hata ukisikia wamekufa raia 20 au 50 kwenye ajali, its just another day. Well its sad, lakini ndo essence ya umaskini.
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Haiingii akilini kutuambia kuwa mpiganaji alizama halafu wasimpate, jeshi gani hili lisilokuwa na wazamiaji? halafu wanajiita marine. Hapa kuna kitu kinafichwa.
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2008
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Tanzania hata postmortem haifanyi. Kufa ni kufa tu. Leo mkeo/mmeo akikunyesha sumu akafa ghafla then kesi kwisha. Watu wanatoa mkono wa pole wanakusahau. I doubt hata watu kama akina Amina RIP, Kolimba RIP walifanyiwa postmortem.
     
Loading...