Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Israel inaomba silaha!!

Discussion in 'International Forum' started by Nyani Ngabu, Mar 9, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Haya, wale wanazi wa Israel njooni muelezee hii ya wao kuomba silaha toka kwa Marekani. Si mnadaigi Israel ni super power....come and rationalize this one now!

    Narudia tena, THE UNITED STATES OF AMERICA IS THE ONLY WORLD's SUPER POWER na kukilinganisha ki-Israel na Marekani ni sawa na kulinganisha kiroboto na tembo.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kosa lipo wapi unapo muomba rafiki yako silaha. Mnazi mkubwa weee.
     
  3. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Halafu unakuta Bibi anakuja kifua mbele kwa Jaluo kutaka kumwonyesha yeye zaidi.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hakuna kosa. Ila kuna watu humu bila hata soni eti wanasemaga Israel ni zaidi ya Marekani katika kila kitu ikiwamo uchumi, nguvu za kijeshi, influence, na kadhalika, kitu ambacho si cha kweli hata kidogo.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hawana lolote hao Wayahudi. Bila Marekani kuwapa tafu Waarabu wangekuwa washamalizia kazi iliyoanzwa na Hitler....
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Chezeya Marekani uchanike msamba!
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    sasa wote ni marafiki, kama we Nyani ni mchizi wangu kwanini nisiombe unipe tafu!? Wote wale wanategemeana.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Israel bila Marekani haiwezi ku survive huko Mashariki ya Kati. Kijeshi karibu kila kitu wanategemea toka Marekani.
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kwani katika ile vita ya siku sita mmarekani alikuwepo!?
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Si lazima awepo yeye...angalia vifaa vya Israel vilikuwa made in wapi.
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Israel iko juu huwezi fananisha na waarabu!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Israel huwezi linganisha na Marekani.

    Marekani haina mpinzani. Marekani ni taifa kubwa.
     
  13. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kwani vile vya waarabu vilikuwa made in wapi!?
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Sijui mimi. Nenda kawaulize wao.
     
  15. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ni kweli Marekani ni taifa kubwa halina upinzani!? Lakini hebu jiulize kwanini wanapenda kuibeba Israel!
     
  16. Companero

    Companero Platinum Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hilo la wao kupenda kuibeba Israel sijui. Na hawaibebi Israel tu. Hata Taiwan wanaibeba na hata Uingereza wanaibeba kwa kiasi flani.

    Lakini kwa yeyote mwenye akili timamu hawezi kamwe kuilinganisha Israel na Marekani. Marekani iko juu bana.

    Netenyahu mwenyewe kaja kuomba silaha dhidi ya Ahmadinejad....chezeya Marekani wewe?
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    sasa ulijuaje vya Israel vilikuwa made in Marekani, wakati kama sijakosea ile ndege iliyotumika kulipua zile ndege za waarabu pale egypt mwaka 1967 inasemekana ilikuwa ya Mrusi!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Kumbe inasemekana hata haikuwa yao? Basi hawana lolote hao!
     
  20. J

    JokaKuu Platinum Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..hakuna vita ninayoitamani kama ya Israel vs Iran.

    ..hawa lazima watwangane ili tujue mbabe kati yao ni nani.

    ..yaani kitakachotafutwa hapo ni ushindi tu. hakuna masuala ya "winning the hearts and minds of ..." au ku-invoke geneva conventions etc etc.

    ..kwa sisi wapenda vita, za mataifa mengine of course, mpambao wa Israel vs Iran, ni sawa na mpambano wa Mayweather vs Paquia kwa wapenzi wa ndondi.
     
Loading...