Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Israel fingerprints all over 9/11 attacks: US lawmaker

Discussion in 'International Forum' started by KABAVAKO, Sep 14, 2012.

  1. KABAVAKO

    KABAVAKO JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A member of the US House of Representatives says there is numerous evidence proving that the Israeli regime had a major role in the 9/11 attacks. “We don’t have all the facts and figures of the direct involvement in the attack itself, but we do have lots of fingerprints of the Israelis all over this situation, covering it up and also not informing America of this … disaster,” David Duke said in an interview with us. “There’s a huge amount of evidence that indicates that Israel, at the very least, knew what was going on way ahead of time,” but did not warn the US, Duke added, describing it as “a tremendous treachery” against the US. He said that Israel had a long record of terrorism against the US, adding there are a lot of reasons as to why Israel had a major role in the incident. He said that five Israeli MOSSAD agents were arrested in New York while they were filming and documenting the attack not to mention that there is also a lot of evidence indicating that Israel had a huge spy operation going on in the United States at this time. Duke pointed out that Israel certainly gained tremendous benefits from the attack so it certainly had a role in the incident. “Obviously, they’ve benefited tremendously from the attack. It really cut off the huge growing criticism of Israel. There are more and more nations that were recognizing the Palestinian state. Everything got short circuited,” he said. SOURCE: Israel fingerprints all over 9/11 attacks: US lamaker
     
  2. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Itachukua muda mrefu sana kufahamu au kukubali ukweli.
     
  3. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa yuko US na amechelewa kupata facts. 9/11 ni kiini macho na jengo lilikuwa na Jews zaidi ya 1000 siku ya tukio hata mmoja hakuwepo!! Hawajiulizi??
     
  4. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watakimbia duniani llakini kwa mwenyezimungu hakuna njia za mkato na watalipwa kile walichowatendea binaadamu.
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    kwa yale majengo am sure kuna kitu kiliwekwa ndani mi nahisi ilipangwa toka zamani sana I guess waliweka explosives kwni haiwezekani jengo lishuke chini kama box palikuwa na explosives nadhani
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,386
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    Off my eyes...
    Hili si taifa teule..
     
  7. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ebu funguka mkuu; leta habari zaidi, sijapata picha kamili.
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kwanza jiulize au fanya utafiti David Duke ni nani ndipo uje kuipa uzito hoja hii. Na pia natilia mashaka hilo shirika la habari lililotoa taarifa hii.
     
  9. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa hiyo unataka kuniambia zile ndege zilikuwa zuga tu! na kitendo cha al qaeda kukiri kuhusika na tukio lile ilikuwa kujipendekeza au kitu gani!?
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160


    Ndege zilitumika kama trigger button.
    Al quida ni adui wa US wa siku nyingi, Jews ni kama walitumia hiyo opportunity na kumpa Al kaida hiyo nafasi.

    Kwanini Jews hawakuwa reported kama Victims??
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    bora umenisaidia kwanza hii kitu ukijaribu soma utagundua kuwa ni inside job yaani Jews walicall off work na hakuna alie kufa,na kwa kuangalia tu kwa jinsi zile ghorofa zilivyo dondoka basi hazikujengwa kwa viwango
     
  12. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jews ni wanafiki
     
  13. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Na vipi kuhusu Tower 7? Halikupigwa na ndege wala popo ila lilianguka in the exact manner kama zile twin towers.
     
  14. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bahati mbaya am not aware of tower 7, mi niachotaka kuelewa ni kuhusu twin towers ambayo ndo ilikuwa gumzo kuu la 911, sijui ni kivipi hii tower 7 inahusiana na 911, unaweza kunieleza
     
  15. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hapo palipokua na twin towers(World Trade Center now known as "Ground Zero")yalikuwepo majengo mengine(all in one compound) bahati mbaya sina picha but ukigoogle utayaona. Majengo mawili tu yalishambuliwa(north and south towers or tower 1&2) hilo tower 7 halikushambuliwa na chochote ila lilianguka.
     
  16. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sina uhakika kama kulikuwa hakuna jewish victim yoyote kwa sababu vyanzo mbalimbali vya habari vinatupa contradictory reports, some say no jews were involved while some say about 400 jews were victims! na kama jews hawakuwa victims, je hata kama mexicans au Tanzanians( natoa mfano tu) hawakuwa victims- itajustify uhusika wao katika "hujuma" hiyo?
     
  17. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    CDM nao walijua CCM walikuwa wanakwenda uza kiwira kwa bei chee ila hakuwepo hata mmoja katika hayo hilo sakata mengine.Issue ni kwamba watu muhimu wakufanya mabadiliko hawakuwa tayari elewa hilo.
     
  18. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    The reddish-brown building ndio Tower 7
     

    Attached Files:

  19. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ok thanx, sikujua hiyo!
     
  20. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Hukujua halafu povu lilikuwa linakumwagika! MiAfrika bana!!! Kha
     
Loading...