Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ismail Jussa: Ni nani?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Jadi, Dec 31, 2011.

  1. J

    Jadi JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    WanaJF nisaidieni,mara kwa mara nimesoma hapa kuhusu mtu anaita Jussa,ni nani,nguvu yake ikoje?ni kiongozi wa serikali?au ni polisi,mwanajeshi?
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    umesoma wapi?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kiongozi wa CUF(cheo chake sikumbuki)...
     
  4. J

    Jadi JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    duh!!!kazi ipo,ukombozi wa nchi hii bado sana,asanteni sana
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Mwenye data zake kamili atujuze maana wengi tunachanganya na Duni Haji nadhani hapa!!!
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Jusa mpambe wa Maalim Seif...serikali ya mpiito znz
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Shoga yake RA.
    Ushahidi kwamba ni shoga yake alkuwa analalamika kwamba hamadi rashidi anamwonea wivu kwakuwa yy ni shoga yake RA,.

    MY TAKE;
    1. Sijui kwanini anajivunia urafiki na RA ilhali akijua jamaa ni mchafu na asafishiki.
    ,2.nahisi ni kibaraka wa sisiemu
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,761
    Trophy Points: 280
    Yuko kwa kazi maalum ndani ya cuf kukibomoa chama. Hamad Rashid pekee ndio kajaaliwa upeo wa kumshtukia huyu jamaa though inamgharimu
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    yupo kwenye kitengo cha propaganda cha RA
     
  10. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alisoma pamoja na Mnyika Maua Seminary!
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Acheni hizo Wakuu, Ismael Jussa Ladhu hamumuwezi. Tafuteni mwengine. Kile kichwa kimeenda shule bana.
     
  12. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu ni Jusa au ****? Maana sioni anachoongea zaidi ya kuzua. Kwa mfano anasema eti Nyerere ni adui wa Zanzibar asijue kuwa muungano ukivunjika watapinduana kama Comoro! Ni mwendawazimu wa kiwango cha kutisha anayeweza kusema haya. **** hajui kuwa tukivunja huo muungano na kuwataka wanzanzibari waliozaliana bara watakosa pa kuwaweka! Amesahau jinsi Mtikila alivyoungwa mkono na watanganyika kama ishara yao kuwa na hasira na ma********* hawa! **** anapinga kuwa hatuwapi umeme bure ukiachia mbali mchele wetu wanaoupenda sana! **** kashiba sana kiasi cha kujiropokea asijue anakata tawi alilokalia. Kama matone ya mafuta yanaanza kuwatoa roho waroho hawa, kama kweli yatakuwapo itakuwaje? Akina **** na wengine wenye mawazo kama yao wanapaswa waambiwe: kama wamechoka na muungano na wana ubavu na hoja wapeleke hoja ya kuvunja huo muungano waone kama ni rahisi na ni nani ataanza kulia.
    Jusa kimsingi, kaongelea personalities badala ya issues. Mie nadhani wanzanzibari waache unafiki wa kula huku na kule. Waseme wamechoka muungano na uvunjwe tuone. Pia waache mchezo mchafu wa changu kichungu chako kitamu.
     
  13. K

    Kibuyupembe Member

    #13
    May 5, 2014
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Umeongea kwa lugha ya mjinga lakini kuna ukweli mwingi ktkt maneno yako.Labda ni vyema muungano usingetokea kabisa kuliko kuzungumzia kuuvunja. Maana vilivyoshikana havitaacha kunyofoana ikibidi kutengana. Pia si wazanzibari tu bali wote wana manufaa na Muungano. Kwa Bara ni prestige na labda kuhofia usalama. Na hilo si jambo dogo. Wazanzibari wanapata soko la means of labour.
     
Loading...