Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ismail Jussa na siasa katika ELIMU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bwanamdogo, Feb 10, 2012.

  1. B

    Bwanamdogo Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha Naibu katibu mkuu wa CuF kulalamikia matokeo ya kidato cha nne eti wanzanzibari wanabaguliwa kwa kuwa katika shule kumi bora ya Zanzibar ni moja tu (Lumumba sekondari) na eti shule nyingi zilizofutiwa matokeo ni za kutoka Zanzibar pia. Mimi natilia shaka uwezo wake wa kufikiri pamoja na kiwango chake cha elimu kwani sidhani kama NECTA huwa wanasahihisha mitihani kwa kuangalia unatoka upande gani wa muungano. Mimi nashauri kama anaona hawakutendewa haki awashauri wanafunzi wakate rufaa NECTA mitihani yao irudiwe kusahihishwa badala ya kuingiza siasa kwenye suala nyeti kama hilo. Nawasilisha




    (Source: Nipashe Radio one)
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vilaza utawajua tu huyu bwana sijui anashida gani kuna haja ya kufuatilia elimu yake pia isijekuwa ndio kizazi cha hawa tunaoambiwa karatasi zao zimekutwa na muandiko tofauti kila somo na wataalamu wa miandiko wamethibitisha kuwa watahiniwa hao wameandikiwa sasa unategemea nini??
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Huyo **** Jussa ameshajipatia sifa ya kuwa mfuko wa hewa yenye joto la uvundo(windbag of stale and hot air)
     
  4. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wapunguze kucheat
     
  5. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Haya nayo ni mambo!! Jusa ni hysteric man!!
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hebu tazama hii picha, kisha huitaji kuelezwa kama huyu ni timamu ama laaah....unajua Kisaikolojia unaweza kumtafsiri mtu hata kwa picha


    [​IMG]
     
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    maamuzi mengi ya maana na ambayo yangelikuwa yametusaidia kupiga hatua japo kidogo kimaendelea yamekuwa yakikwamishwa na watu dizaini ya hawa.

    Thank God, technology imetufikisha hapa ambapo angalau kila mtu anaweza kuwajadili hapa jukwaani!

     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu ndio huyu? Nimekupata and you are very right!!
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kabla kumuhukumu ni vizuri ujue tamko lake sio haya magazeti yenu ya uchochezi yanavyomnukuu.

    Pitia mtandano wa Mzalendo au zanzinet utaliona na kuona maoni yake.

    Kumbuka kuwa Jussa ni mwanasharia aliyebobea kitaaluma na ana uzoefu mkubwa sana katika siasa tena zile za mikikimikiki.

    Hongera sana Jussa. Tanganyika wanakuhara wakisikia jina lako.

     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    anatafuta umaarufu tu, hana mpya!
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ji2 shenzi, mwangalie
    Mimacho yake!!!!!.
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui ni mimi peke yangu au kuna mtu mwingine mwenye hisia kuwa Ismaili Jussa anaendesha kampeni za kichonganishi sana. Inasikitisha kuona kiongozi wa umma anaeyeshabikia watu kufarakana. Kama Jussa anaona kuta tatizo kati ya Tanzania bara na Zanzibar kwa nini asitafute njia nzuri ya kutatua badala ya ku-incite had feelings kwa wananchi?

    Baraza la mtihani wanaonea shule za Zanzibar kwa sababu gani? Wanapata faida gani hawa NECTA kwa kufuta matekeo kwa baadhi ya shule za Zanzibar? Na Jussa amejirdhisha kabisa kuwa matekeo mabaya kwa baadhi ya shule za Zanzibar ni kutokana na NECTA na sio uwezo wa wanafunzi?
     
  13. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Ni **** sio Jusa!! Siku zote Huyu Ni anti union!!....hana Ishu na nashauri tusipoteze muda kumjadili bora tuendelee na topic ya madaktari kwani bado iko HOT.
     
  14. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe Ni RAIA wa wapi?
     
  15. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,815
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280

    Kumbe ana uzoefu mkubwa kwenye siasa mimi nilidhani ana uzoefu mkubwa kwenye masuala ya elimu....na kwa nini alalamike? Yeyey ni mbunge kwa nini wasijitenge na NECTA-Muungano waanzishe NECTA-Zanzibar halafu wawe wanawapa watoto wao A+++?

    Ulalamishi wa hivi ni unafiki tu.
     
  16. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa ni hatari sana, anatumia uelewa mdogo wa waliofeli kujipatia umaarifu wa kisiasa. Alichokifanya hapa amesoma mood ya watu wale na kukurupuka na hili. Elimu sio suala la kukurupukia ni suala la mtu na mtihani wake na wasahihishaji wanatoka kuko zenj pia. Jamaa hana detail za kutosha ila anajua tu wapo vilaza wa aina yake watamuunga mkono. Wanasiasa wa aina hii wanapaswa kutoswa maana hana tija kwa jamii, badala ya kusistiza vijana wasome ili wapate kuelimika yeye angependa baraza la mitihani liweke tu division one hata kwa vilaza ili kwenye top ten wao shule 5 na Tanganyika shule 5. This is totally crap
     
  17. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kabobea kwenye sheria zipi, kama waliobobea ndio wanaoongea upunguani kama huyu basi ZNZ inaombwe kubwa la wafikiriaji
     
  18. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama kawaida. Atoe hoja NECTA itolewe kwenye mambo ya Muungano waendelee na hayo madudu.
    We have long way............!
     
  19. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Kweli Jussa kiboko cha magwanda.

    Na kwa taarifa nilizopewa leo baada ya swala ya ijumaa Malindi, Jussa ataelekea Uzini.
    Sijui Padre atatokea wapi akisikia Jussa ameingia uzini.

    Hongera sana Jussa.
     
  20. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    maamaaa, kweli kabisa huyu si timamu hebu angalia picha! Anafanana na yule alomzibua kibao raisi mstaafu mh Mwinyi!
     
Loading...