Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ismail aden rage utata mtupu

Discussion in 'Sports' started by Mwanagandila, Nov 7, 2011.

  1. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wadau wa JF kwa yoyote mwenye taarifa kuhusu huyu mbunge wa Tabora mjini na mwenyekiti wa Simba sc, kwamba aliwahi kuichezea Simba sc kwa mafanikio naomba anisaidie, kwani uchunguzi wangu unaonyesha hahuwahi kuichezea simba sc kwenye mashindano yoyote kama yeye mwenyewe anavyojinadi..ila kaka yake Mohamed Rage ndie aliyecheza mpira kwa mafanikio,
    1.Aliichezea simba mwaka gani?
    2.Alikuwa akicheza namba ngapi?
    3.Aliichezea simba katika mashindano gani?
    4.Picha yake aikwa na wachezaji wenzake wa timu ya simba sc

    Naomba kuwasilisha
     
  2. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii hoja ya kisiasa au kisport? Hili ni jukwaa la siasa unaleta michezo si ungeipeleka kwenye jukwaa la michezo, au walau hata jukwaa la hoja mchanganyiko.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Kuna simba nyingi sana, labda aliichezea ile simba ya mchangani na mpira wa chandimu
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa ni msomali kwanza namshangaa hadi sasa hivi hajenda kuwasaidia jamaa zake wa al shaabab na ule mguu wa kuku aliopanda nao jukwaani kwenye kampeni Igunga. Aden Rage ni janga kwa Simba na Tabora
     
  5. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    eeh hapo itakuwa kweli labda kacheza chandimu..
     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    siasa na michezo wapi na wapi
     
  7. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Mogadishu Al Shabab FC..
     
  8. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alicheza cha ndimu
     
Loading...