Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Islamic Movement in Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by nkobagu, Oct 31, 2012.

  1. n

    nkobagu Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Great thinkers,

    Nimebahatika kuaccess attached article, nimeipitia critically nikaona ina maswali na majibu mengi kuhusu msigano wa kidini katika nchi yetu. Nawapeni changamoto muisome between the lines ili kuona ni wapi tumeteleza, wapi tunaweza kuinuka na wapi tunaweza kuanguka kama taifa.

    Ninaamini mchango wako katika context ya Article hii ni muhimu sana katika mustakabali wa Tanzania tuipendayo na tunayoitamani sote bila kujali dini, kabila, rangi, mkoa.

    Tanzania yenye matumaini inakutegemea wewe na mimi.

    Wasaalam
     

    Attached Files:

  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,084
    Likes Received: 2,347
    Trophy Points: 280
    Hamna jipya ni yale yale...sema ni kwa lugha tofauti.
     
  3. n

    nkobagu Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tedo,

    Umesoma paper yenyewe ukapata maudhui ? (Au ndio yale yale-If you want to hide something from an African put it in the Book!)
     
  4. Mango833

    Mango833 JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 573
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    kweli mkubwa ni nzuri saana
     
  5. SASATELE

    SASATELE Senior Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilishawahi kuisoma hii paper pamoja na kitabu chote cha Mwembechai Killings. Kiukweli documents zote hizi zimejaa fitna na uchochezi mkubwa. Mind you, ni wasomi walioandika hizi documents. Usipokuwa makini ukachambua pumba na mchele utawachukia wakristo bure!! Hii ndiyo chuki inayopandikizwa siku hadi siku na wale wanaojiita wanaharakati wa dini ya kiislam. Ikumbukwe kuwa ukishapandikizwa chuki ya kidini uwezo wako wa kuchambua unakuwa blurred regardless of your level of education and exposre. Ni sumu mbaya ajabu hawa jamaa wanapandikiza kwa umma wa watanzania. ukishajazwa sumu hii nawe unaanza kucheza ngoma ile ile ya waenezao chuki in the name of fighting for what they call muslims rights!!

    Jamii ya Kitanzania kwa jinsi tulivyoishi kwa pamoja na kushirikiana bila kujali dini zetu kwa miaka mingi tumefika hatua kama ikitokea waislamu wakaanza kuwaua wakristo(eti wao wanaita Jihad) basi utakuta wanawaua ndugu zao, dada zao, kaka zao na wapwa zao. What will it profit muslims to kill christians if all Tanzanians are one and the same people?!

    Angalieni Nigeria, wanauana kila siku bila ya kuwepo mshindi na mshindwa!! Can't you people learn from History or at least from what is happening in other countries?
     
  6. R

    Richruge Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Hawa jamaa Sijui Vipi, wanaweza kutoa evidence ya yaliyopo kwenye hii paragraph chini, ni sehemu ya introduction, wamesahau kuwa madrasa ndio zimesababisha hayo yote


    Fifth we need to come into terms with the reality that the Church particularly the Catholic Church is in control of the Government by proxy. Through unseen hands it manipulates the political system in such a way its influence permeates everything from the Mass Media to selection of students to join secondary schools and other institutions of higher learning, securing scholarship, employment, promotion, for political office etc. etc. In short the Church is in control of the Executive, Judiciary and the Legislature. This is the reason the political system has been able manipulate the law with impunity as far as in effects Muslim interests, it has been able to ignore serious petitions submitted to the President, Prime Minster, and the Parliament by Muslims, it has been able to control and shape public opinion against Muslims.
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    many thanks mkuu
     
  8. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    Motive behind such article is nothing but kuweka vielelezo vya kujastify ISLAMISATION OF TANZANIA. Ni maandalizi ya Jihad tu!!!
     
  9. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,776
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    Haya mambo toka zama za muhammad licha ya kutembeza jambia na mikwala, utemi wa dhahir na siri yalimshinda na kafa mnyonge! Itakuwa zama hizi za Gp, lesser wippons, cruise misiles,...! Si wanatwanga maji tu? Hawajiulizi kwa nini nchi karibia zote za kiislamu hakuna utulivu?
     
  10. I

    Isack inno B New Member

    #10
    Nov 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli
     
Loading...