Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Isingekuwa kuwa wewe sweetlady

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Vin Diesel, Oct 3, 2012.

  1. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Nakosa hata pa kuanzia kutoa kilio changu toka kwenye mtima wange....
    Naamini isingekuwa kuwa wewe sweetlady kunirubuni leo ningekuwa na furaha
    Isingekuwa wewe kuja kunitongoza kwa maneno matamu tamu nisingemuacha mke wangu na leo hii ningekuwa nae...
    Isingekuwa ujuzi wako wa kumrai rai mtu leo mke wangu angekuwa memba wa JF...
    Ni wewe uliesababibisha hadi akaweka uzi wa kujiondoa JF kwa kilio kikuu baada ya wewe shoga yake kumsaliti...
    Nakulilia kipenzi changu popote ulipo....
    Naomba unisamehe kwa kurubuniwa na shoga yako kipenzi sweetlady....
    Najuta kwa kosa nililofanya na naomba unisamehe na tuanze upya...
    Isingekuwa wewe sweetlady leo hii mke wangu angekuwa bado ni Memba wa JF....
    Isingekuwa wewe sweetlady mke wangu asingenipa :smash::smash::smash: za uso...
    Ndugu zangu Erickb52. Blaki Womani.. AshaDii.. Mr Rocky.. charminglady.. Madame B.. Filipo naombeni sana mfikishe kilio changu hiki kwa mama wa watoto wangu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    pole Vin Diesel maji yakishamwagika hayazoleki.......rudi kwa mama wa watoto wako mbembeleze mwambie shetani alikupitia na sasa hivi huyo shetani umemfunga mnyororo funguo umetupa bahari ....usiwe na mawasiliano yoyote na sweetlady wala post zake usisome
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kwasasa sna mawasiliano yoyote na sweetlady na wala siyataki kamwe....nachotaka ni mke wangu kurudi tena JF maana aliondoka kwa mkwara mzito...nifikishie salamu zangu kwake tafadhali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole Vin Diesel, ndio utu uzima huo! kilio chako natumaini kitasikika kwa huyo mlengwa, na usichoke kumbembeleza as watoto wa kike tunapenda kubembelezwa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    My dear cacico...najua mwapenda kubembelezwa ila kwenye hili najua kazi ipo...mfikishie salamu popote alipo mwambie natubu dhambi zangu na naomba arudi tulee watoto
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata namie bembelezo nalipenda ujue? Deko la lav tamujee !
    Huniambii kitu hapo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mkuu Judgement...nakushauri ukae mbali na sweetlady...pili naomba unisaidie kurejesha ndoa yangu tafadhali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. majany

    majany JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Please sweetlady hamia kwangu,nahisi kama kimada kaota mbawa......kumbe hajui msemo wa ukitaka kumjua mume mwenzio basi mwache mkeo....
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mie sikuwa kimada maana tulifunga ndoa kabisa...sema najuta kumuacha mke wangu...unataka kupigana vikumbo n Mr Rocky na Filipo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Sweetlady si unidanganye mimi jamani
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Chezea Sweet wewe. toto la ukweli lile. saa hii yuko na my son anataka kumpora yale madola anayonipaga kila mwisho wa wiki.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mi wala sikusaidii. Si ulijifanya kidume unajua kuwavizia watoto wa kike kila uwaonapo
    Bora aendelee kukupa za uso tuu hivyo hivyo
    Na sweetlady nae atakupa za uso soon
    Pole Vin Diesel
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vin naomba unambie mkeo uliyemuacha anaitwa nani?
     
  14. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pole sana 0ngeza juhudi huenda akakusamehe
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Ili um-bebe?
    Amyner hakutoshi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Akianza hauchomoki mkuu Excellent...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Na mjiandae kmchangia ndugu yenu hela ya kurudi kijijini kwao
     
  18. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sweetlady simtaki tena....mie nataka mama watoto wangu arudi JF na anirudie pia mkuu Mr Rocky...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mkuu Erickb52 umesahau kuna raia aliaga hapa tena kwa kuanzisha thread?
    wewe unadhani chanzo ni nani kama sio rafiki yake wa karibu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Naomba msaada wako pia Arabela
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...