Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

iSiKuPiTe hiI iSoMe jApO nI......., itAkU.....!!!(MaMA)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by bampami, May 9, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,115
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    [h=6]Hakukuwa na mwanamke
    ambaye
    nilikuwa simpendi kama mama
    ... yangu. Yeye alikuwa masikini wa
    kutupwa huku uso wake ukiwa
    unatisha
    kwa
    kuwa tu hakuwa na jicho moja.
    Kila nilipokuwa nikimuona nilikuwa
    nikimkasirikia sana. Alikuwa
    akijaribu
    kunionyesha mapenzi kama
    mtoto
    wake lakini kwangu sikuwa nikitaka
    kumuona kabisa. Kuna siku
    nilikaa
    nae
    chini na kumwambia kwamba
    nilitamani sana kuwa na furaha,
    akaniuliza kitu gani kifanyike
    ili
    niwe
    na furaha, kiukweli
    nikamwambia kwamba kama angekufa muda
    huo, hakika ningefurai milele.
    Nikafanikiwa kusoma chuo na
    kwenda
    nchini Afrika Kusini kusomea
    sheria, nilifurahi sana. Sikutaka kurudi nyumbani, nikaoa huko
    huko na
    kupata watoto. Katika maisha
    yangu
    yote hayo hakika
    sikumkumbuka kabisa mama yangu, nilikuwa
    nikitamani sana afe ili niwe na
    furaha. Nikafanikiwa kupata
    watoto wawili
    huku nikiwa nimejenga
    nyumba ya kifaari na kuwa na utajiri
    mkubwa.
    Kuna siku nikasikia mlango
    ukigongwa, watoto wangu
    wakaenda
    kuufungua mlango, ALIKUWA NI
    MAMA YANGU amekuja
    kunitembelea. Watoto
    wangu wakaanza kulia kwani
    walikuwa wakimuogopa sana
    mama yangu kutokana na hali ya
    kukosa
    jicho aliyokuwa nayo,
    nikaamua
    kwenda mlangoni,
    nilipomuona, alifikiri ningetabasamu,
    nikamfokea kwa haira
    sana "TOKA NYUMBANI
    KWANGU
    KINYAGO WEWEUNAWATISHA
    WATOTO WANGU". Kwa sauti iliyojaa
    upole,
    mama yangu akaniambia
    "SAMAHANI
    BABA. NAFIKIRI NITAKUWA
    NIMEKOSEA NJIA" hapo hapo akaondoka.
    Nikafanikiwa kutembelea
    nchini
    Tanzania, na moja kwa moja
    nikaanza
    kwenda kwenye nyumba ile tuliyokuwa tunakaa. Majirani
    zangu
    wakaniambia kuwa mama
    yangu
    alikuwa amefariki kwa kuwa
    tundu la jicho lake lilikuwa limeharibu
    hadi
    mishipa ya fahamu, WALA
    SIKUHUZUNIKA KABISA ZAIDI
    YA
    KUTABASAMU. Hapo ndipo waliponiletea barua ambayo
    aliiandika mama yangu na
    kunipa.
    Barua ile
    ilikuwa imeandikwa hivi.
    Mwanangu mpendwa. Najua kwamba katika maisha
    yako
    ulikuwa ukinichukia sana ila
    amini
    kwamba nilikuwa nikikupenda
    sana. Ulipokuwa mtoto ulipata ajali,
    jicho lako
    likapasuka ila kwa kuwa
    nilikuwa
    sitaki uishi maisha ya kuwa na
    jicho moja, nikaamua kutoa jicho
    langu
    na
    kuwekewa wewe ili tu uweze
    kuuona
    ulimwengu kwa macho yote mawili.
    Sikutaka kujali ningepata
    matatizo
    gani
    lakini niliamini kwamba wewe
    ndiye ungekuwa furaha yangu hasa kila
    nitakapokuona unauangalia
    ulimwengu huu huku ukitumia
    jicho
    langu moja.
    Mimi mama yako Mpendwa
    [/h]
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hadithi inatufundisha fomu foo tuwapende mama zetu.
     
  3. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Ooh sheet! Is ths da true story of ur own?
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,744
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Oosh! bampami,
    inatufundisha,si kila ulicho nacho mwilini umezaliwa nacho,
    vingine umepaka au kubandika,
    cheki kope,mkorogo,lace wig,kucha,hips,makalio na vinginevyo utaongezea mwenyewe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha
     
  6. J

    Jichokuu Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naijua hii story inaitwa "one eye mom"hata hivyo umejitahidi tafsiri.
     
  7. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....na huyo kijana zuzu kilimkuta nini..?
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu alishaiweka MMU siku za nyuma..
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    najuuta kuisoma.
     
  10. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ts painful in real sense
     
Loading...