Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Isidingo-The need

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pure Mathematics, Apr 3, 2012.

  1. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijui kwanini hii tamthilia haiishi manake tangu wakati ule naangalia tv kwa mwenyekiti wa kijiji mpaka leo namiliki tv yangu bado imo. Wadau hebu mnijuze hapo imekaa je.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    imekaa vyema!
     
  3. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh..imekaa kiupandeupande kwa mtazamo wangu..
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hiyo huwa haishii kama kande.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii ni tamthilia ya maisha ya kila siku ndio maana iko hivyo..
     
  6. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    .
    Una utani na wapare
     
  7. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    .
    Kwani hizo nyingine ni tamthilia za maisha ya siku moja moja au..
     
  8. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tamthilia hii hata prof. Jay ameikuta wakati anaingia kwenye fani. Unaikumbuka ule wimbo wa Bongo Dar es salaam? Hebu kumbuka kipande hiki "mambo ya ISIDINGO watu mkononi wana Nokia Ringo, huwezi kujua yupi mtoto wa geti yupi changu. Wote wanameremeta kama mamtoni mwanangu"
     
  9. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu niliulizaga swali hili humu ndani nikaishia kupewa madongo,mie inaniboaa basi tu.
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,941
    Trophy Points: 280
    Hivi imeizidi THE BOLD AND THE BEAUTIFUL!??
     
  11. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    .
    Vitu vingine unapotezea tu mkuu. Si unajua wengine humu ni wale wa chama cha mkuu wa kaya wanakua na jazba kila wakati..
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, wapare watani dhangu.
    Na kande dhao nadhipenda thana.

     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Mi hiyo tamthilia inaniboa kinoma!! ..... nayo imezidi kuwa ndefu kama nanihii ya mandingo.
    MP.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! Wana jazba kisa nini?
     
  15. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    vipi "the young and the restless" huwa inaisha?
     
Loading...