Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ishue ya mafao BBC live, NSSF, PPF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPadmire, Jul 23, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Sikiliza BBC
     
  2. W

    Wimana JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Wengine hatuna redio, mwaga hata outline ya kilichozungumzwa.
     
  3. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii serikali isituletee ujinga na watu tutapigwa ban hapa! Ebo
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    kwa ufupi Harold Sungusia na shirika la haki za binadamu LHRC wamesema wanafungua kesi kuishtaki serikali! Msemaji wa mifuko ya hifadhi anatetea mfumo huo!!
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Mbona hakuna kitu mkuu au baadae ndiyo watazungumzia...
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    From BBC swahili

    TZ: Wanasheria nchini Tanzania wanajipanga kuiburuza serikali ya nchi hiyo mahakamani. Kwa mujibu wa Kituo cha Sheria na Haki za Binaadamu, lengo la hatua hiyo ni kupinga mabadiliko yanayotokana na sheria ya usimamizi na udhibiti wa mifuko ya hifadhi ya jamii ambayo kuanzia sasa haitaruhusu mwanachama wa mfuko wowote kuchukua mafao yake mpaka atakapofikisha umri wa kustaafu ambao ni kuanzia miaka 55.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Yaani upunguzwe kazi ukiwa na miaka 30 then usubiri miaka 30 mingine kupata pesa yako, kweli hii ni serikali ya ****nge.
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    ilishapita mkuu, channel 10 wamegusia. SSRA wamezungumzia swala hili leo. Check ITV baadaye
     
  9. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Sina hamu na hii serikali! Pesa yangu halafu muigomee! And I need it in 2 month. Silly Govt
     
  11. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    hey my fellow Tanzania, lets wake up and stop complaining!!!!! AAAGR**

    Tuchukue hatua, tufanye vitendo ambavyo serikali na wabunge wataamka na kujua alaa kumbe watz sio waoga tena.

    Mgomoooo na maandamano sekta binafsi na umma.

    Kwanza inatakiwa Mabasi yote na vidala dala vyote vigome kuanzia saa kumi na mbili asb.

    Pili siku hiyo tunaandaa square za kukutana. Hata mapolisi nao wataishiwa nguvu, maana nguvu ya umma itakuwa kubwa.

    Divided we fall, united we stand!!!!!!!!!

     
  12. S

    Sessy Senior Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    liwalo na liwe
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    jamani tuwaunge mkono hawa wana harakati mana naona ccm wamemaliza pesa zetu sasa wanataka kutubana sisi wafanyakazi
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    mambo iko huku Nipe sapoti tumalizane nao
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Shida yetu tunaongeaga sana kwenye keyboard!!
    Ni wakati muafaka sasa kusimama na kusema NO TO THE GVT!!
     
  16. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Yaani hawa wabunge ndio wanapitisha sheria ya kis**ge hivi.
     
  17. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    waiitshe maandamano nchi nzima....
     
  18. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Kingozi ninamashaka makubwa na hawa wabunge waliopitisha hii sheria,huu ni wizi na uonevu mkubwa kwa watanzania,kwanza fedha zetu zinakaa kwao pasipo faida yoyote,ni bora kama wangeweka sheria ya kwamba fedha hizo zisichukuliwe lakini ziwe dhamana ya taasisi hizo kutukopesha bila riba lakini kwa hili waliloamua hakika tusipotafakari na kuchukua hatua stahiki Ndugu zangu watanzania inakuwa tumekubali kuibiwa....Tafakari,Chukua hatua.

     
  19. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Je sheria hii kwa wageni wafanyao kazi kwa mikataba inakuwaje?...kwa mwenye ufahamu katika hili wakuu hebu tujuzane.
     
  20. salehom

    salehom Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu sasa ni Usengenyaji. Vipi kuhusu sisi ambao tumeresign afu hatutamani tena kufanya kazi zaidi ya kufanya biashara na tunategemea hako hako kamshiko ndo kawe capital, unatuambia mpaka tufikie 55. Si usengenyaji huo!
     
Loading...