Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ishi kistaarabu uheshimiwe..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chriss brown, Jan 28, 2012.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke kuitwa muhuni,au mwanaume kuitwa playboy,siyo sifa,unajiaribia heshima yako kwa wote wakuzungukao.Kila msichana kuitwa mpenz wako ni aibu,kila mvulana kuitwa mpenz wako pia ni aibu kubwa.CHUKUA HATUA BADILIKA.
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    By nature mwanadamu ameumbwa na aibu. Ndiyo maana we dress; minimum we cover our sex parts. Hata wakumbai wanafanya hivyo. Habit ya kuchange partners often ni dalili ya insecuriyi. This is true for both sexes. Even for women wanaofanya the oldest trade.


    To compasate insecuritie ndiyo a man/woman tries to conqure everything along the way. Ukimwona a freind anafanya hivyo try kumpa advise many a times wanachange and that could be your biggest conquest. This is a good one.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Owwkay.

    na kumiliki magari mengi ni insecurity pia?
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Yes, just in case moja likipata ajali. U r not sure if u can get another one!
     
  5. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    A very nice post, thanks!
     
  6. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumiliki magari mengi ni kama ulivyo na nguo za aina na rangi tofauti!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alafu we Konnie siku hizi unasahau source ehhhh? Lolz
     
  8. Pretty-baby

    Pretty-baby Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Post Yako ni nzuri sana dada!
     
  9. segere

    segere JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ..umesema kweli,bt natumai ungelitueleza jinsi gani tuwaache hawa wengi wa kitaa,kwani nao pamoja na kujua kuwa siye ni ma-play boy bt bado nao wanang'ang'ania kuonja mitaimbo yetu,kiukweli wangu hakuna kitu kinaitwa USTAARABU kwani ustaarabu wa kale ulipotea majira ya NUHU,kwa kizazi hiki labda tutajitahidi kuongeza hekima,busara,adabu,ukarimu,wema na mengineyo kama hayo,bt da problem z how to make it happen,coz ukifuatilia sana wengi bado tunasukumwa na mtindo wa maisha tuloiga toka kwa wazazi/jamii ituzungukayo,then tukiingia kwenye ulimwengu wa wenye maarifa tunatia sumu hii ambayo matokeo yake yanakukera this time,bt thnx me kwa upande wangu nakiri ntabadirika,tena siku si nyingi..
     
  10. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wengi wao wanaofanya hivi hawajajitambua na zaidi hawayajui mapenzi
     
Loading...