Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ishauri serikali yako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Feb 13, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Baada ya matokeo ya kidato cha 4 mwaka 2010 kutoka na kuonesha kuwa makumi kwa maelfu ya watoto na wadogo zetu kufeli vibaya kumekuwa na hoja mbalimbali za nini kifanyike ili kuwaokoa maelfu hawa wasio na hatia yoyote.

    Great Thinkers, mnadhani serikali inaweza kufanya nini/kuchukua hatua gani katika kuwanusuru wahanga hawa?

    Nb: Tusilalamike, tujadili suluhisho kwa kuwa tatizo tunalo mkononi mwetu. Ninaamini, serikali ina jicho kali sana. Watasoma maoni yetu na wanaweza kuyafanyia kazi kama wataamua
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wasome maoni wakati hao watendaji wakuu watoto wao hawasomi kwenye hizo shule zenu? Hawaweai.
     
Loading...