Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ishahuri Serikali ya JK Jinsi yakukabiliana na Wafanyabiashara ya Mafuta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Aug 8, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ishahuri serikali iliyopo madarakani ianze mimkakati mapema ya kuwaadabisha wafanyabiashara ya mafuta kabla nchi hii aijaangamia kwa kuporomoka kwa uchumi na shughuli za uzalishaji kusimama!JK sema tamko bila kujali kama ni maswahiba wa CCM NCHI IPO MAHALI PABAYA.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Iache kuwategemea na kuwaomba mafuta wakat wa kampen,lakin pia wapo wafanyabiashara wa mafuta ambao pia ni wanasiasa,,,,,,hapo napo pabaya
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unatafuta tusi kutoka kwa Kikwete, atakuambia kwani yeye kisima cha Mafuta? Hilo unalolitafuta kutoka kwa Fisadi Kikwete utalipata
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Simple,

    Wapite kurasini kwenye fuel depots na kuchukua stock available (ambazo najua wanazo),
    Kisha wawaache wazimalizie @ old/higher prices then anaemaliza atashift mwenyewe kwenye new/low price.
    Otherwise siku hizi mambo yako ki-system zaidi kiasi cha kwamba ukienda kwenye account package uka-print sales history inakuletea kama jamaa bado wanayo ngapi ama wamemaliza.
     
Loading...