Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Isha,Suma lee,Roma: Washinda Tunzo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by thandiswa, Apr 15, 2012.

  1. t

    thandiswa Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasanii wa muziki wa hapa home washinda Tunzo zao kwa mara ya kwanza na nina furaha sana coz ni watu niliokuwa nategemea wapokee tunzo hizo za KTMA,wali deserve so wadau ambao nanyi mnawapenda pongezi angalau! karibuni
     
  2. N

    NERIA Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongeraa zao ingawa siwajuii
     
  3. M

    Mama Elvis Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dadavua kila mmoja amepata tuzo ya nini
     
  4. t

    thandiswa Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama Elvis bado hujalala?ni hivi Roma wimbo bora wa mwaka Hiphop,pia kaibeba ya msanii bora wa mwaka kwn Hiphop. Isha wimbo bora wa taarabu na Suma lee naye kaondoka na mbili ya kwanza wimbo bora wa Afro pop na nyingine ni ya wimbo bora ya mwaka! utakuwa umenipata n gud 9t!
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera zao
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Namadmire sana kijana Lee kwa uwezo wake mkubwa ila pia Roma anastahili kuitwa mbadala wa Jay katika ulimwengu wa hiphop.... Big up sana!
     
  7. t

    thandiswa Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenena now hakunaga kama Roma na anaongelea vitu ambavyo vinaizunguka jamii yetu kwa uwazi sn,huyo Zila kwa kujicfia muda wote angepata mbona ningeandamana hahahahahaaaaaa!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Mashauzi mwachie isha--Joh makini
     
  9. t

    thandiswa Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kivipi King? najua iko kwn mstari wa Joh yako hii unamaanisha nini?
     
  10. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    cjapenda hapo kwa Roma; wimbo bora wa hiphop alistahl roma bt msanii bora wa hiphop alistahl Fid Q
     
  11. Type

    Type JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Walau mwaka huu kuliko walikotoka maana ilishazoeleka kama c FA na AY good job,
     
  12. t

    thandiswa Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli hapo kwa maoni yako, but Roma naona alistahili kote naye namnukuu alisema si wote watapenda yeye kupata tuzo hizo. Q mkali muda wake utafika
     
  13. mmura

    mmura Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Roma deserved it, nashangaa fans wa Jay Moe wanalalamika
     
  14. c

    calvingyan Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nashukuru angalau kile kijumba chao cha vipaji sijui wanakiita mwaka huu hakikuona ndani sana.....maaan nilishakata tamaa na. Hiyo KTMA...!!!
     
  15. t

    thandiswa Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeona eeeh? maana cjui ilikuwa ni nini Barnabas jana alisema pamoja watu kusema Ruge anmuibia eti ndio imefanya ameipata hiyo tunzo,watoto wamekolea vibaya wale mmmmmh!
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Naupenda tu huo mstari wa joh tu.
     
  17. t

    thandiswa Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    now dayz wanaonekana kutupwa kule kuna vifaa vipya vyenye vipaji hasa vinaimuka kila leo wamewabania mpaka wameachia wenyewe!
     
  18. t

    thandiswa Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moe ni msanii wa cku nyingi na baadhi ya fans wake kweli wamekuwa wakilalamika kuwa anabaniwa,sema KTMA walishindwa kumpa tunzo yake miaka ile now hawawezi kum-compare na Roma,walishabugi mbaya!
     
  19. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hata mimi kaka nilidhani ingekuwa hivyo
     
Loading...