Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Isha Mashauzi ipeleka Modern Taarab katika ukurasa mpya

Discussion in 'Entertainment' started by ngalikikinakiki, Jul 8, 2011.

  1. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimeangalia video fupi ya Isha Mashauzi katika blog ya John Kitime Muziki muziki nakubaliana na Kitime IMG_0605.JPG kuwa Isha kaleta changamoto mpya. Kushiriki kwenye show na dancers wake ni jambo jipyaaaaa katika Taarab
     
Loading...