Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Isemeeni hii picha...

Discussion in 'Jamii Photos' started by zomba, May 27, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Mtambuzi tambua, nini maana ya kapu!
     
  2. N

    Nyuki baby Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaomba usajili nn!
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Body language!
     
  4. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    huyo mwenye black nani?
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ametumwa na Obama kuja kuhakikisha kuwa Chadema inakubalika na CCM Kwishney!!!
     
  6. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazeni buti hawa waliopo sasa pesa tunazowapa wanaweka kwaenye matumbo yao.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naona wapo too close too close ukilinganisha na wengine kwenye picha. Dunia ina mambo.
    Huyo ni mwakilishi wa Cameron?
     
  8. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Angalia vizuri macho yake...... umeona eenh!
     
  9. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unaonekana unakipenda sana chadema.... ungekuwa m-TZ ningekupa kadi ya chadema....
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Peopleeeeeeeeeeeeeeeessssssssss!!!
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mmm! Mbona huyo jamaa mwenye nguo nyeusi kama vile mshumaa...halafu huyu mzungu kama vile beberu.
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu usiwe mwepesi kushangilia angalia vizuri hiyo picha...
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hizi mila za kuazima zinatupelekesha mbaya...ila mbona huku mwambao hao wamejaa tele?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo anawashwa na kuzimwa kwa kupulizwa na huyo beberu?
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu ritz huyo mwenye nyesusi unayemuita mshumaa ni nani?

    Duh mkuu King Kong III inaonekana wewe ukilala ukiamka unaota peoplesssssssssssss!!! Umekuwa kama kuruta wa jeshi. Ukiingia jeshini unafundishwa utii na moja ya njia ya kutii ni kutamka moja!! Basi kila kitu wewe moja. Yaani kuruta anachokijua ni moja tuuuu! Afende akikutukana wewe ukisikia tu sauti unatamka moja! Nadhani na wewe ukisikia ama ukiona tu kitu chochote chenye uhusiano na CDM unatamka peopleeeeeeeeeeees bila kutafakari.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mtu moja kati ya hao lugha ya mwenzake imempita kushoto sasa wamebaki wanaongea kwa ishara ya macho, mdomo nk.
    Moja anazungumza na mwingine anamsikiliza kwa macho badala ya masikio. ni sawa tu!
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona picha ni ya kawaida tu jamani!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    ha haa haaa! mkuu Kimbunga nimecheka sana huyo jamaa bado sijamuelewa sijui ni nani ngoja neendelee kuuliza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mungi hiyo picha si nzuri saaaaana! Inaweza pata tafasri nyingi kweli kweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...