Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is Vodacom, Caspian facilitating mauaji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ntemi Kazwile, Mar 9, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani nimeshitusha na habari zilizoko kwenye gazeti la Mwanahalisi la leo kuwa wauaji watarajiwa wa Dr Mwakyembe walisafirishwa na magari ya polisi, Vodacom, Caspian na serikali???

    Jamani ina maana Vodacom wanatumiwa kuhujumu usalama wa taifa??? Je JK anasemaje kuhusu tuhuma hizi nzito za waziri wake, je huyu waziri kweli anaweza kufanya kazi yake kwa ufanisi katika mazingira haya ya hofu?

    Naomba wasije wakanikong'oli na mimi kwa umbeya huu... lakini wakifanya hivyo Mungu wa Ibrahim ninayemwamini atawaadhibu kwa pigo ambalo hawatalisahau

    Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Afrika
     
  2. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni taarifa ya kutisha lakini sidhani kama tutasikia lolote kutoka kwa mkuu wa kaya kwa sababu tuhuma zinawahusu maswahiba wake. Sijawahi kumsikia akitamka neno 'mafisadi' kwa sababu anajua msamiati huo utamgombanisha na rafiki zake.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,254
    Likes Received: 8,832
    Trophy Points: 280
    Inavyoonesha jamaa anajitafutia umaarufu tu, sioni sababu ya wauwaji kupanda magari yote hayo< kwenda kwa mganga wa tunguli, wamfate Dodoma.

    Hivi huyu jamaa naona ana ma-"hallucination". Wauaji hasa wa maana, mpaka Al Shabab, wafanye yote hayo aliyoyaandika? upuuzi usio niingia akilini.

    Anahitaji maombi.
     
  4. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ukishangaa ya Mwakyembe na Polisi utaonyeshwa na Polisi na mtoto wa Mengi kuhusu madawa ya kulevya na jinsi tume ya Said Mwema ilivyokula pozi bila kuueleza umma ukweli! Hii ndiyo Bongoland
     
  5. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwani mwisho ni magari mangapi ili mauaji yafanyike? Magari machache ni mangapi? Moja, mbili, tatu, kumi, ishirini? Na kwanini iwe idadi unayofikiria?
     
  6. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kwa nini usitie mashaka juu ya akili yako isiyoona upuuzi mwingi wa serikali hii. Hebu angalia wapangaji wa mipango hiyo. Kuna akili ya kupanga mbinu za maana. CCM hiyo! Hukusikia Meya wa Mwanza kuleta muuaji toka kigoma na baada ya kutenda hayo akakimbilia ziwani? Yes Ziwani! CCM hiyo
     
  7. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaogopa kivuli chake.
    Pole sana
     
  8. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwanahalisi hakurupukia, lazima kutakua na Ukweli
     
  9. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tanzania kila kitu kinawezekana. Tuhuma kama hizi (ya madawa ya kulevya ya mtoto wa Mengi na ya mauaji ya Mwakyembe) ni tuhuma nzito, kama polisi kweli wanafanya uchunguzi wanatakiwa kuujulisha umma, kukaa kimya maana yake ni kwamba ama polisi wamepuuza au wamedharau na hii ikiwa ni precedence basi twahwelela!
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani maelezo ya polisi yatatupunguzia mgongano wa hisia
     
  11. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio kuwa huyu jamaa anahitaji umaarufu. Kuna hali fulani hapa Tz sasa inafanya nijue kuwa tumevamiwa na viongozi wanaopenda kula damu za wengine
     
  12. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msemo "Lisemwalo lipo na kama halipo linakuja" unaweza kuthibitika kwani haya mambo ambayo Mwanahalisi wameibua sio ya mchezo. Watanzania wenzangu ninahisi umafia umeingia humu nchini. Angalia yule Profesa alieuwawa nyumbani kwake misezi michache iliopita - ingawa uchunguzi haujawekwa wazi yeye alikuwa ni mahiri katika kesi za Rwanda wakamtumia watu wakamwua. Iweje leo mambo mazito yaliokwishafanyika hapa TZ yanayowagusa mafisadi moja kwa moja wayaache? Sitashangaa hayo yasemwayo kutokea. Mungu atusuru na watu wabaya hawa.
     
  13. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Umaarufu alipata siku nyingi sana, yaelekea hujui historia ya Tanzania...

    Kama anatafuta umaarufu mbona hawamuondoi basi serikalini
     
  14. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampuni zilizotajwa ni za mtu ambaye watanzania wote wanajua kuwa ni fisadi isipokuwa mkuu wa kaya, Nashawishika kuamini maneno ya N/waziri kuwa wanataka kujisafishia njia kwa ajili ya 2015 ili wasiwe na wapinzani.
     
  15. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MTEMI KAZWILE USIHOFU hao wa wauaji ........Watakufa kabla ya kuua wengine....!
     
  16. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Tangu nilivyojua vodacom na RA ndio wale wale, ka-line kao nikakatupilia mbali.
     
  17. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hatati hatari hatari......mwenye masikio na asikie!!
     
  18. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa kunitia nguvu, tawala dhalimu (hii ya kwetu inaonyesha kila dalili ya tawala za namna hii kwa kutowawajibisha wakosaji na badala yake inawasakama wanaopigia kelele juu ya udhalimu unaofanywa) zina historia ya kunyamazisha sauti zinazoipinga au kuwapinga washirika wa watawala.. who knows?
     
  19. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu tatizo ni kwamba wameshikilia mpini.. ukitaka kumtumia ndugu yako mpunga kiasi akiwa kijijini lazima uwaone (M-PESA), Tigo sijui ni akina nani lakini uwezekana wa kuwa wanafanana kwa matendo ni mkubwa
     
  20. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako MzeePunch,

    Mkuu jeshi letu la polisi lilishaoza siku nyingi ukitaka kuthibitisha soma taarifa ya mauaji ya waandamanaji mjini Arusha.Hawana lolote kazi yao kuwapigia salute mafisadi.

    Heshima kwako Majimshindo,

    Dr H Mwakyembe alishapata umaarufu siku nyingi tangu enzi akiwa board member NBC na baadaye kamati teule ya kale kaulaji RICHMOND.Vipi kweli wewe upo Tanzania au umetumwa kuchafua hali ya hewa. nenda kwenye jukwaa lako la dini hapa hapakufai.




    Haswaa polisi walishajivunjia heshima siku nyingi.


    Yamkini wewe ndiyo unaogopa kivuli chako.

    Hakuna kitu kama hicho sasa hivi polisi wanapanga mkakati wa kupindisha hoja na kudanganya wananchi.

    Mkuu umafia upo Tanzania siku nyingi unajua tena serekali ya mkwere !!!!!!.

    Mkuu tuko pamoja nilishatupilia mbali kaline ka voda
     
Loading...