Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is ths theory true??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by adakiss23, Oct 19, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    'Ukioa mwanamke mzuri unapata watoto wazuri' ??? Is it true??

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. K

    Kironde Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pengine ufafanue zaidi. Uzuri kwako unauelewaje?
     
  3. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135


    Uzuri upi Mkuu. Neno uzuri linaitaji ufafanuzi; uzuri wa sura? uzuri wa tabia? uzuri wa roho? uzuri gani hasa.
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    labda niiendeleza hiyo theory:
    0. Ukioa mwanamke mbaya utapata watoto wabaya
    1. Ukioa mwanamke mweupe utapata watoto weupe
    2. Ukioa mwanamke weusi utapata watoto weusi
    3. Ukioa mwanamke mrefu utapata watoto warefu
    4. Ukioa mwanamke mfupi utapata watoto wafupi
    5. nk

    labda kwa mwendelezo huu utapata ukweli, LOL!
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukioa mwanamke mwizi utapata watoto wezi

    Ukioa mwanamke malaya utapata watoto malaya

    Ukioa mwanamke kilema utapata watoto vilema
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Uzuri wa muonekano wa mtu ni matokeo ya ubongo wako utakavyokutafsiria kile ambacho macho yako yameona. Utayake muona wewe ni mzuri, mimi nitamuona ni mbaya. KWA MAANA HIYO HAKUNA BINADAMU MBAYA WALA MZURI KWA UMBO.
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mtoto anaweza rithi toka kwa baba, mama, babu wote 2, bibi wote wawili au anaweza changanya (akapick kidogo kidogo kutoka kwa linage hiyo). Hivyo huwezi sema kwa uhakika kuwa mtoto atarithi kwa mama yake!
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    watu mna shida nyie!haya siye wenye ukoo wa viazi vikuu sijui tutaolewa na nani!
     
  9. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Nakubali kuwa uzuri ni matokeo ya tasfiri ya ubongo, ila all average reasonably individuals have certain range of thinking which is common. Kwa maana hiyo kama kuna watu 100 halafu 90 kati yao wakiona mtu mfulani ni mzuri wa sura or umbo, hitimisho ni kuwa huyo binadamu ni mzuri (wa sura au umbo). Kwa maana hiyo kuna watu wazuri na wabaya katika vigezo tofauti kwa kipimo cha watazamaji wengi wanamuonaje.
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaa! Not necessarly! Ukicombine genes waweza pata vitu neutral
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, wanasayansi wamekuwa engi sana.

    Hii ni Evolution? genetics, au Respiration?
     
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Osmoregulation! Lol
     
  13. Kibela

    Kibela Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big NO
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hahah labda mtaolewa na magimbi mtani...
     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mtani wangu we acha tu!yani sasa hapo sijui watoto watafananaje pata picha mama kiazi kikuu baba magimbi,walahi mwny jibu anipe wattoto watakuwa na sura ipi!?
     
  16. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]
    sina la zaidi ya hapo
     
  17. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    100% true, mke au mume wawe na sura mbaya msitegemee kupata watoto wazuri hata siku moja
     
  18. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Not true.. Infact ordinary looking couples ndo wanakuwa na watoto wazuri. Something with genetics and family tree. Lkn pia inategemea definition yako ya mwanamke mzuri. Offsprings are a mix of a lot of things...
     
  19. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bado kuna vigezo vya moja kwa moja vya kibinaadamu na kijamii vinavyo ubainisha ubaya kwa ujumla wake kwa hiyo vibaya vipo kwa sababu ubaya huonekana kwa vile kuna uzuri.
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh.

    Nina rafiki yangu alikuwa na watoto wa kiume wawili; mwaka huu kapata mtoto wa kike.

    Huyu mdada huwa namshangaa anambonda mwanae mbele ya wageni (ndo kwanza ana miezi 5) eti...huyu yani amefanana na baba yake mtupu...vimacho vidogo, kakichwa kabaya... na ni kweli mtoto amefanana na mmewe. Ila nilikuwa najiuliza kumbe wamama wanaweza ona watoto wao ni wabaya...nilidhani mtoto ni hata aweje mama atamuona mzuri.

    Hivyo ni kweli kabisa mtoto anaweza fanana na baba au mama...hivyo si guarantee kuwa ukioa mke mzuri utazaa watoto wazuri hata kama wewe ni mbaya...labda mkeo awe mdhungu ...kidogo weupe unaweza ficha sura mbaya ya wanao.


     
Loading...