Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is this true????????

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tangopori, Sep 19, 2012.

  1. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    557137_283924948379582_1518508795_n.jpg call summary hiyo hapo!!!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    hahahah kweli kamanda hahahaha
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ndo mjue kama kuwa mwanaume ni majukumu.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hizo girl to boy missed calls, huyo dada alibip!
    Afu mvulana anapigia simu babake kuliko mama?
    Ila hiyo ni boys level, wanaume wanakuwa tafauti kabisaaa.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kote ni sawa kasoro hiyo ya mwisho badala ya 2missed cals ni 20missed call nadhani imesahaulika sifuri.
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na sisi tunaweza uwezo mchezo?
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kijana hiyo sumary ya girl to girl ni kubwa pia,maana siku hizi na wapenzi,na wanapenda sana kupeana umbea,hata boy to boy nayo ni kubwa maana na wao ni wapenzi.
     
Loading...