Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is This The Kenya Kibaki Wants?

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Kenyan-Tanzanian, Dec 31, 2007.

  1. Kenyan-Tanzanian

    Kenyan-Tanzanian JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2007
    Joined: Nov 7, 2006
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Kenyan-Tanzanian

    Kenyan-Tanzanian JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2007
    Joined: Nov 7, 2006
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    THIS IS THE KENYA KIBAKI WANTS?

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    K-T

    Poleni sana kwa yanayoendelea huko Kenya lakini ndio aliyoyataka Kibaki na kama uliyoyasema ni kweli(kuhusu Millitary kuingilia kati) basi naona hatari kubwa zaidi maana Vita kama haijaanza basi ndio inaanza. Let's see.
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2007
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Poleni Kenya!! Inasikitisha sana. Mungu epusha yasije kuwa ya Rwanda 1994!!
     
  5. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2007
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    K-T,
    Poleni sana comrade- je wewe uko salama?

    Tunakupenda!

    Mzalendohalisi!
     
  6. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duha yatia huruma mno kuona situation kama hii!!!huyo mwai kibaki hivi kina moi wangemfanyia hivyo angefanyaje wakati uleee?kwanini na asilet democracy i take place wajimini??ndio shida ya siasa zetu watu ni walafi tuu nothing else!!shame on him!!

    sasa ona if it wont be seriously cinsidered rwanda ya 94 itatokea halafu ikishafikia stage mbaya ndio hao washenz wa nje watakuja eti kusuluhisha mambo why shudnt they come mapema then??

    nawaonea huruma watu wanavyopigwa na kupigwa hadi kuchomana visu,choma moto mambo halafu hata odinga naye akiingia madarakani he can turn to be another disastor tuu kz once mtu akiwa nje anakua na all the mawazo ya kuleta maendeleo ya kweli but once akipata ulaji tuu,forgets all abt the people who gave him the employment!!
     
  7. k

    kaka2002 Member

    #7
    Dec 31, 2007
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tunafanya uchaguzi kumfurahisha nani kama hatuko tayari kukubali matokeo yake?
    Mungu atupe hekima ili kulinusuru taifa la Kenya na Jumuiya nzima ya Afrika Mashariki.

    Kukubali kushindwa nayo ni heshima kubwa kuliko kulazimisha ushindi.
    Kibaki aachie ngazi kulinusuru taifa
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2007
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu ananidokeza hapa kwamba kuna mkono wa CCM juu ya kubadili matokeo yale je kuna ukweli wowote ?
     
  9. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2007
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    MKONO WA CCM??? This can't be possible, may be they had CCM blessings!!!
     
  10. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    I can believe this, all marking shows that the trick can be traced back to Tanzania, bara na Visiwani. So i will not be suprised, probably this is the only thing "we" can export to Kenya. Remember that Kenyans are exporting a lot to Tanzania and
    Kenya exports have cause a considerable demage to our economy, CCM export may do just the same to them!
     
  11. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lunyungu ach unafiki,Jambo lolote baya unafikiri linafanywa na CCM,Mbona juzi juzi hapa Chadema wenyewe wakati wa uchaguzi wa Makamu wa Rais kulikuwa na Fitina Za hapa na pale an mambo ya ukabila,
    Nadhani hili ni Fundisho kwa Watanzania wote,Amani inaweza ikapotea kama tukichagua watu wa ovyo,hasa wapinzania wanopenda madaraka.
    Chama Cha mapinduzi Kidumu Milele na Fikra za Mwalimu Zitaendelea kudumishwa Milele.
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe Zenj ilikuwa na nafuu...
     
  13. Mnhenwa Ndege

    Mnhenwa Ndege JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2007
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i was asking myself, what kind of future is kibaki and his collegues trying to create because this shows explicitly that people can steal votes and they will be on the sides of angels. the oppressed party is treated as the devil.

    sasa what examples are they setting to the youg generation, yani class eight and form four have the ticket steal exams and if they pass, then they are angels. Jamani how can kibaki steal votes in broad daylight, is he thinking that Kenyans are that stupid and the propaganda by KBC announced by alfred mutua kweli wanadhani people will buy that? can you really lead a nation whose majority hate you.

    K-T it it possible for ODM to organise a Ukraine riot?
     
  14. Tulamanya

    Tulamanya Senior Member

    #14
    Dec 31, 2007
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwapa pole wana EA Wote kwa sababu, matatizo ya jirani zetu wakenya ni yetu sote! Kama hali itakuwa mbaya zaidi tegemea wakimbizi huko Arusha, Kilimanjaro, Mwanza, Kampala etc. Mungu aepushe mbali balaa hili huko Kenya.
     
  15. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    si uongo
    safari ile wazanzibari walikimbilia shimoni.

    safari hii ndugu zetu tunakukaribisheni zanzibar ss ni ndugu
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nahisi Pemba itakuwa ni karibu zaidi...
    Aidha wanapaswa kukaribishwa kwa mikono miwili, zaidi wale wenye jamaa zao katika fukwe za kaskazini na zile za mashariki ya Unguja watapeta...
     
  17. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  18. J

    JokaKuu Platinum Member

    #18
    Dec 31, 2007
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    ..huyu sijui wakubwa watamfanya nini. je watamvukuza toka Common Wealth? Je watamuwekea vikwazo vya uchumi?

    ..uchaguzi huu ni mbaya kuliko wa Zimbabwe, au Nigeria, kwasababu umevurugwa wakati wa zoezi la kuhesabu kura.
     
  19. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Kimsingi Jumuiya ya Commonwealth wanakuwa na watu wao wa kuangalia mwendendo wa upigaji kura kwa kila nchi mwanachama. Kwa hiyo basi, iwapo kulikuwa na kasoro za kiuchaguzi katika upigaji kura nchini Kenya basi jamaa wale waliokuwa wametumwa na commonwealth lazima waandike kitu cha namna hiyo katika taarifa zao kwa wale waliowatuma. Iwapo wataandika taarifa chafu, basi Kibaki ana la kujibu kwa uongozi wa Jumuiya.
    Na iwapo Kibaki atatangaza ali ya hatari kwa nchi yake, kutokana na vurugu zinazoendelea, basi maamuzi ya commonwealth ni kumchukulia hatua za kinidhamu kama vile walivyofanya kwa Mussharaf wa Pakistan. Hio ndio hali halisi.
    Ila binafsi nasikitika sana kuona ndugu zangu na jirani zangu wa Kenya wamefikia hatua ya namna hii, watu kuuwawa, nyumba kuchomwa moto na uporaji uliokithiri.
    Mungu awaepushe wasiingie katika vita ya wenyewe kwa wenyewe! Nisingependa hili litokee, kwani kurudi katika amani waliyokuwa wameizoea itakuwa ngumu sana kama wataingia vitani.
    Lakini pia ikumbukwe kwamba ni Wakenya hawahawa waliomuondoa Muingereza kwa vita ya Maumau, kwa hiyo huenda hawajasahau mbinu zao, ndio uoga wangu hasa ulipo iwapo wataamua ku dela na Kibaki kwa namna hii!
     
Loading...