Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is this sad picture? or Not....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Aug 6, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    1.jpg .......
     
  2. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waache wafu wazike wafu wenzao pia mbwa na mbwa wenzao. Wazungu sijui wana nini na huyu jamaa! Maana wanamthamini kuliko hata mbuzi. Anyway, kila mtu na mila zake.
     
  3. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Real Kampani.
    Huku Ughaibhuni ni kitu cha kawaida kabisa.
    huyo ni HOMELESS,
    Mbwa ni member wa Family.
    Hapo ni Winter kali,
    Mbwa anaminsulate na kummpa joto jamaa,
    naye anampa joto mbwa wanashare Balanketi.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Not sad picha!!!!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    It is amizing pic.
     
  6. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    I love it
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Omba Omba wa Ulaya huyooo kitu cha kawaida huku Ulaya Mkuu Boflo................. Not sad it is normal
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I hate street dogs.
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,068
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    A very nice pic, not sad at all.
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mtu kama huyu unakuta ameshakata mawasiliano na familia yake na hata hawajui yuko wapi,alichobakiza ni mbwa wake na mabangi,na hata uwezo wa kulipia nyumba hana ikifika winta ndio anadaidiwa joto na huyo dogi....
     
Loading...