Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is this Love or replacement?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by First Born, Aug 6, 2012.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habari za blue Monday wakuu? Yangu iko bomba iliyojaa Mawazo kibao ya kujilaumu ya kutafuta riziki ndani ya wiki hii!

    Well, embu tujiulize khusiana na suala hili!!

    Mtu anakuwa katika mahusiano mazuri kabisa ya mapenzi yaliyojaa Amani na furaha, inatokea wakaachana, mtu anaamua kuelekeza moyo kwa mwingine, bahati mbaya Tena ikatokea wakapigana chini! Anafungua Tena ukurasa mpya! Mapenzi yanamshinda Tena kutokana na sababu kibao za haki zinazomfanya mtu aamue kuachia ngazi! Lakini mtu huyohuyo mwisho Wa siku anatamani Tena aingie kwenye uhusiano mwingine ili moyo wake usiwe mpweke!!!

    Sasa mahusiano Kama haya ni ya kupenda kweli au ni kufanya replacement ndani ya moyo? What is love then?

    FB!
     
  2. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe unaonaje?
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni rebound......inabidi mtu achukue likizo ya mapenzi before moving to next one
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Agreed MadameX
    Likizo ya mapenzi ni muhimu sana ili usije ukachemka. We have the tendency of attracting the same kind of trouble. Clear ur head, acha moyo upone ili ukijitosa una akili zako timamu.
     
  5. Z

    Zeddy Zeddy Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nt evryone cn stay single... personally cwez ht kdogo,nkiachana na huyu 3 daez lazma niwe na mwngne cz lonelinec myt kil me...
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Zeddy Zeddy vipi facebook kwema?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. n

    neyro JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    inategemea unaichukuliaje....wakati mwingine unapunguza maumivu na kupata relief huku ukisubiri tena maumivu ya baadae! lakini who knows your love destiny?!
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Suppose umefanya hivyo lakini bado suala la kuachana likaja, hutapenda kuwa na mahusiano mengine?
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Then you will be changing lovers thoroughout your life? Will you reach to the climax kwa Hali hiyo? Jamii itakuchukuliaje?
     
  10. GAMAH

    GAMAH Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    replacement....
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Hahahhaaaaaa umenikumbusha lile tangazo lile tuko wangapi, tulizana!!!
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    So you mean love ni maumivu? Tufanyeje basi ili tusiumie ilhali walio wengi hatujiwezi bila mapenzi? Na Kama mapenzi ni maumivu kwa nini yakaitwa mapenzi?
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhh!!
     
  14. peri

    peri JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hautakiwi uwe mlevi wa mapenzi kiac hicho kwamba hauwezi kukaa single hata kdg,
    huko ni kujiendekeza kutakako kuletea madhara kuliko faida.
    Watu tupo single tunakaribia mwaka mwa 5 & we are happy na kila kitu kinaenda kama kawaida.
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bt siku itafika ukaangukia ktk mapenzi automatically, yakivunjika itakuaje? Hutapenda tena? Je ukijikuta umpenda utakuwa unamaana ya kupenda au kureplace nafasi iliyoachwa wazi?
     
  16. Z

    Zeddy Zeddy Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwema 2...cjakuona leo ndo mana nmekufuata huku..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. peri

    peri JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kupenda kupo ila unapohama frm one rltn kwenda nyingine inapaswa upate muda wa kutosha pekeyako
    utafakari yaliyopita, ulipokosea, ulipopatia, namna ya kurekebisha makosa, na ujipange ni mtu wa namna gani unamhitaji
    ktk rltn mpya ili usije ukarudia makosa.
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Simple!! Hiyo inaitwa "BANDIKA BANDUA".......a.k.a Mapenzi ya ki-china.......
     
  19. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ka hivi bado kuna makichaa wa namna hii wasijua kupenda wala kupendwa mimi nawaita wazembe wewe wa kupoteza tu lazima wana laana za ukoo
     
  20. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ni kama Maua..
    Yachanua na kunyauka..pengine kufa!
    Kwa hiyo yakifa kwa mmoja yanaweza kuzaliwa kwa mtu mwingine..
     
Loading...