Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is this fair decision?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Aug 9, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa wawili walienda msituni kuwinda.Walipokuwa huko walifanikiwa kumuua swala mmoja.Wakiwa katika harakati za kumbeba,mara ghafla wakashambuliwa na nyati na mmoja wao kujeruhiwa vibaya.Jamaa mwingine akamtelekeza mwenzie aliyeumia na kumbeba swala na kurudi naye nyumbani.Alipoingia ndani akahojiwa kwa nini aliamua kumtelekeza mwenzie porini?.Jamaa akawajibu;"ningemwacha huyu swala angeibiwa na ndo maana nikaamua kumwacha jamaa kwa sababu hamna atakaye mchukua".
     
Loading...