Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is this a false imprisonment??!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Konzogwe, Mar 31, 2010.

  1. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jamaa alikosa kuuawa na wananchi kwa tuhuma ya wizi kule Magu.Wiki ilopita akaripotiwa na police jamii kwa sms police Morogoro bada ya kuonekana akiishi Kilosa na sasa yuko mahabusu Kilosa.
    Inasemekana tukio hilo lina miaka 2 imepita tangu litokee na aliyevamiwa alishahamia Mbeya.
    Je, kisheria huyu jamaa atakaa mahabusu hadi lini endapo mhusika wa kesi haonekani? Sasa anasubiri police Magu waje kumchukua Kilosa,je,watakuja bila kuwepo yule mhusika wa kesi?
     
Loading...