Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is the LRA an army or terrorists?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Feb 19, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Bablii

    Bablii Senior Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwasababu ni kundi la kikristo basi linaitwa JESHI LA UKOMBOZI, kama wangekuwa ni waislam wangeitwa magaidi kama vile waitwavyo Al shabab, Taliban na HAMAS! Hiyo ndo dunia tunayoishi!
     
Loading...