Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is the broken heart the reason for that??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by super thinker, Feb 22, 2012.

  1. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nampenda msichana ambaye tayari ameumizwa katika mahusiano mara mbili,one of which he loved the guy so much. Tumekuwa pamoja kwa takriban mwezi+ sasa na muda mwingine anakuwa too much mnyonge nikimuuliza either haongei au anajibu probably ni the heart breking situations that she has passed through ndio reason. Kumdadisi vizuri akadai anaogopa pia katika hii ya sasa anaweza either akaniumiza in the future au nikamuumiza na anadai hajanipenda bado kama ninavyompenda na kama alivyompenda her ex........hicho ndicho kinachmpa worry,nampenda sana na nataka nikomae no matter what kwani I "hope" kuna matumaini somewhere - SHOULD I???
    Wenye busara katika haya please get on and advice. I appreciate
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hakuna namna ya kujua kama mtu atakuumiza tena, maana hana rangi wala mapembe!

    Cha msingi, ni kuwekana wazi mnapoanza mahusiano yenu, ili kila mtu ajue aina ya rafiki aliye naye!

    Kuna watu wanaishi na Wanawake ambao mume anajua wazi kuwa mkewe alishabakwa, lakini mume anafanya kazi ya ziada ya kumsahaulisha mkewe jambo hilo kila siku!...
    Mkiamua kuoana mnatakiwa kuwa kitu kimoja, na kupiga vita kila aina ya ishu inayonyemelea kuwavuruga!
     
  3. S

    SULTANI Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda ni muhimu sana katika mapenzi,wenzetu akina dada huchukua muda kutuamini. Jitahidi uaminike usikate tamaa.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mpe muda wa heal from the broken heart hata mwaka, huku unajivuta karibu sana kwake. Akishapona hilo gonjwa la mapenzi na kama umemvutia vya kutosha atakupenda with whole heartedly
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sa ushaambiwa hupendwi kama we unavompenda!ushauriwe nin tena hapo?
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Zingatia hapo juu. Unaweza ukawin moyo wake. Kuwa mvumilivu na rafiki wake wa karibu. Atakupenda hadi ushangae!
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Jipange, komaa hapa chini ya Jua hamna kishindikanacho.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Komaa ialangalia usiote vigimbi na sugu.
    Mapenzi is the most complex phenomenon everLabda uishi kwa matumaini tu.
     
  9. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    It takes time for a woman who just experienced a heart brake to completly trust and love again especially if she was deeply in love..
    Mpe muda wa ku heal na uwe muaminifu so that she slowly learns you are not like the other guys she has been with before! LOVE TAKES TIME!
     
  10. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mpe muda wa kutosha ku-sort herself out na arudi kuwa yeye mwenyewe. Ni lazima yeye aridhie kuwa maisha yanawezekana bila huyo ex wake na akawa anafuraha tu.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    umesema kila kitu....
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    soma hii post ya kongosho between line mkuu utapata jibu toosha yan!
     
  13. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jaribu kukubali na kuheshimu mamuzi yake kwa sasa, na kama unampenda kweli kua nae karibu na jaribu kua mkweli kwake
    na usichoke kumsikiliza anayoongea inaweza kua yanakukera lakini ndio njia moja yakumsaidia asahau,namalizia kusema Anae penda kikweli hachoki kuvumilia...
     
  14. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanx very much kwa Ushauri wenu mzuri, TRUE LOVE truly takes TRUE TIME, as long as nampenda kiukwelii,nitamsubiri kiukwelii,kama atanipenda kiukwelii, then kwa pamoja tupendane kiukwelii............but inanipa caution kuwa tayari kwa matokeo yoyote - Flexible coz pocibly what i hope for may nvr happen. Ila truly despite all what SHE TELLS ME,najikuta hata NAMPENDA ZAIDI kadri siku zisongavyo mbele.
     
  15. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Please advice the far you can reach please........i realy need ur ushauri, do not just view and go,KINDLY ADVICE
     
  16. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,277
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Watch your back brother...Hapo nilipo-highlight kuna utata!.
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...